Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri Kafiri!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by X-PASTER, Jun 6, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Ilimradi Tufike Tu, Usalama Mmajaliwa!
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mkuu Eksipasta, mbona hiyo gari kama ya kwako?
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ntakupiga konzi weye, mi niwe na gari kama hiyo... wewe!?
     
  4. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sehemu nyingine usafiri unakuwa wa shida sana jamani, kiasi kwamba hata mwenye gari anaona bora atoe msaada kwa njia hiyo na abiria pia anaridhia kwa sababu hakuna option nyingine.....
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Afadhali hao wako kwenya gari tena barabara ya lami,je kule mabonde kwinama?
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,678
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa inaelekea huko usafiri wa mwisho ni ng'ombe daaa sijui lini tutapiga hatua mbele?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    At least hawawi wamesimama wanapokua katika foleni...
     
Loading...