Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ureniam ndio Source ya urafiki wa Tanzania na irani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, Jul 1, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hawa wanamafuta ya kutosha na hawana haja ya kutafuta ya Tz.

    Kama kueneza dini

    kumbuka bwana mkubwa uwa anazunguka kusaka dili. Labda kapata hilo lakuiuzia iran urenium ili waunde nyukria. Nilisikia dili la mitambo ya nyukria ya umeme bongo.

    Sina hakika lakini tufikirie tuone
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    are u sure umepost hii kitu mahala pake!! sababu it looks more like a facebook status! hakuna cha kujadili hapo...- ushawahi kujiuliza

    je tanzania tuna ugomvi na nchi gani..?? kiasi kwamba tusiwe na marafiki..? je urafiki wa tanzania na iran ulianza baada ya uranium kugunduliwa ... ?
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hamna lolote, uzushi tu.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona Wamemchagua Zanzibar? Sio Bara
     
  5. G

    Godwine JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tenda ya kuchimba madini ya uranium imepewa kampuni iliyosajiliwa australia lakini inayomilikiwa na kiwango kikubwa na warusi hivyo suala la mauzo ya madini hayo yatakuwa chini ya mamlaka ya warusi na si Tanzania. na kama warusi wakiamua kumuuzia irani ni wao na sioni kuna Tatizo kwani mbona wazungu wa barik wanapanga wao nani wa kumuuzia dhahabu?
     
Loading...