Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upi ukwel ?

Discussion in 'JF Doctor' started by tizo1, Apr 16, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jaman madaktar naomba niulize.Mke wangu alikuwa hedhi tarehe 12-16.Tareh 16 hiyo hiyo nimefanya nae mapenzi.JE ANAWEZA KUPATA MIMBA?Natanguliza shukrani kwa madaktar wa JF
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh! Sa ukafanyaje wkt alkuwa na hedhi??? Hawezi kupata mimba, ucwe na wac.
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    uwezekano wa ujauzito ni mdogo sana (miraculously inawezekana), uwezekano wa kupata ukimwi upo tena mkubwa, unaombwa ukapime.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Atapimaje wkt alye do nae ni mai wife wake??? Mke na mume c wanaaminiana?? Acha kumtsha mwenzio, by the way inaonekana anaogpa mimba kulko ukimwi!
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! kumbe ni waifu wake? basi huku kwangu inasomeka galifriend. khaaaa PC za mchina bana. sorry mleta mada usipime lolote bana waskuzingue, JF wazushi tu.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hutaki mkeo apate ujauzito?Tumia c
     
  7. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hawezi kupata mimba kama ana mzunguko wa kawaida,upo uwezekano kidogo kama huwa ana double circulation.
     
  8. r

    rhylove Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khaaa wewe umekula na damu yake,yakheeeee hunifai kua mkwe,inamana ikija ikaumwa tena hamu ikakujia utaomba siko,watu wa namna yenu hamukawi kupanda kitanda na viatu.
     
  9. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hapana bwana alikuwa kamaliza.
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    daa mshikaji mroho wewe huna uwezo wa kuvumilia siku nne hadi tano mkeo akiwa analea je?
     
  11. kure11

    kure11 Senior Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana iwapo ana mzunguko mfupi wa siku 21.
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya mimba na mzunguko wa hedhi unawasumbua wengi wa Watanzania.

    Hii ni needs assessment tosha kufanya somo la baiolojia kuwa lazima kwa wanafunzi wote wa sekondari. Sio kwa ajili ya kuelewa mfumo wa uzazi pekee, bali kuelewa jinsi miili yetu inayofanya kazi, kuelewa athari zinapojitokeza n.k
     
Loading...