Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UPDP wameshafunga kazi Igunga!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by nimie, Oct 1, 2011.

  1. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakati vyama mbalimbali vikipigana vikumbo kufunga kampeni zao Igunga, chama cha updp kilichavuna na kukamilisha kwa mafanikio makubwa lengo lao kuu la kujitosa kwenye kinyang'anyiro cha uchaguzi wa Igunga. Ni wazi kuwa cuf, cdm na ccm wako huko kwa lengo kuu la kukipata kiti cha ubunge wa Igunga kumrithi RA. Lakini kwa mtazamo wangu updp lengo lao lilikuwa kuendelea kung'arisha lebo yao kama chama hapa bongo. Wengi wamejua uwepo wa updp kupitia kampeni yao iliyojaa skills ambazo wengi hawakuzitegemea.
    When you know your destination no matter which way you'll pass, whats matter is reaching there! Bravo UPDP!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaaani yule mgombea wao kiboko kasema atazuia watoto kwenda shule na majembe kama baba ubaya...atanunulia watoto gum boots kwa ajili ya mvua..hahaaaa
     
  3. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....Vijana wataacha kukaa juani kama sola powa................
    Utakaribishwa bia kwa hela yako
    unatakiwa kukosa rivasi kama samaki
    Good entertainment
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    baada ya kutoka hapa ni kwenda kunywa bia kwa hela yako sababu tushashinda tayari.kunywa hadi ukose rivasi kama samaki.hahahaaa...mia
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha the comed
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ya jana ilikuwa ni hii "ng'ombe hawataruhusiwa kulima, wanywa supu wanalalamika kwa mamantilie kuwa supu ngumu hii ni kwa sababu ng'ombe wanalimishwa" tutalima kwa paw tila' adi kwanza kilimo next
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chama kisicho na malalamiko kama wengine walivyo
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Ofisi yao ipo baa mkuu,teh teh teh teh!!!!
     
Loading...