Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi mpya UVCCM: Mwenyekiti ni JUMA SADIFA; Makamu Mwenyekiti ni MBONI MHITA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 24, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    MWENYEKITI UVCCM TAIFA NI Mhe. JUMA SADIFA - 2012-2017
    MAKAMU MWENYEKITI UVCCM TAIFA NI Mhe.MBONI MHITA

    HONGERENI SANA!!! UVCCM HOYEEEE

    WAJUMBE NEC

    Jerry Silaa
    Deo Ndegembi
    Anthony Mavunde
    Jonas Nkya




    [h=3]KHAMIS SADIFA JUMA AULA UENYEKITI WA UVCCM TAIFA.[/h]



    [​IMG]
    Dk. Sheni akimpongeza Khamis Sadifa Juma, baada ya kutangazwa Mshindi wa kuwa Mwenyekiti mpya wa UVCCM Taifa, katika uchaguzi uliofanyika jana mjini Dodoma. (Picha na Bashir Nkoromo).
    [​IMG]
    Mjumbe wa Kamati Kuu, Rais wa Zanzibar, Dk. Shein akiwa na Mwenyekiti mpya wa UVCCM, Khamis Sadifa Juma na Makamu Mkt UVCCM, Mboni Mhita baada ya viongozi hao wapya wa Umoja huo kutangazwa kuwa washindi leo katika uchaguzi mkuu wa UVCCM uliofanyika jana mjini Dodoma.
    [​IMG]
    Aliyekuwa Kaimu Mwenyekiti UVCCM Beno Malisa akimpongeza Khamis Sadifa Juma, baada ya kutangazwa Mshindi wa kuwa Mwenyekiti mpya wa UVCCM Taifa, katika uchaguzi uliofanyika jana mjini Dodoma.
    [​IMG]
    Kamanda wa Chipukizi Kingunge Ngombale-Mwiru akijadili jambo na Katibu Mkuu wa CCM Wilson Mukama wakati wa kutangazwa matokeo.
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa UVCCM Martine shigela akimkaribisha meza kuu Khamis Sadifa Juma bada ya kutangazwa mshindi.
    [​IMG]
    Khamis Sadifa Juma.







     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa zamani wametoswa?
     
  3. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hawa nao ni wa EL?
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wametokea maeneo gani mkuu.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Mhhh, Mboni????

    Mtoto wa Zabein??

    Na Sadifa mshua wake nae si mbunge au???

    hongereni, na karibuni kitaa

    ILA NAHISI UVCCM HAMKO SIRIAZ KABISA KUMPA MBONI
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swali je wanaweza kuleta impact gani kwa vijana wa uvccm na vijana wote wa tz?kwani binafsi sikuona la maana alilofanya malisa na wenzie lililonigusa mie kama kijana wa kawaida wa kitanzania.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Waacheni wajipange; haya ni mambo yanayoendelea CCM na CCM inajipanga kuelekea 2015. Swali kubwa nii je mabadiliko yote ya uongozi yanayofanywa ndani ya CCM sasa hivi yatakisaidia vipi chama kuendelea kutawala 2015?
     
  8. t

    twijuke JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni vijana!! Kwa faida yangu na wengine nangoja wadadavuaji watuambie mwemyekiti anatoka kambi ipi.
     
  9. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Walionga kiasi gani?
     
  10. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwao! Kama wanakipenda chama wajipange walete mabadiliko!
     
  11. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    huyo ndiyo mboni mhita mzalendo kweli kweli mpigania haki za vijana kama malemo tutegemee makubwa kutoka kwake rip chadomos ccm oyeeeeeeeeeeee
     
  12. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hawa nao ni akina nani? Huyo hapo ni Malema wa SA?
     
  13. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyo ni Malema na Makamu mpya wa UVCCM TAIFA mh Mboni Mhita
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mzee Mwanakijiji, hebu wacha kuchekesa mie! Kwani maiti nawesa jipanga?
     
  15. M

    Mboko JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sasa waanze kujipanga wapi wataanzia kutoa rushwa maana ndio zao,Hivi hawa waliochaguliwa walitoa kiasi gani cha rushwa?
     
  16. s

    shade Senior Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Naomba Cv ya Juma Sadif tafadhali

    • :confused2:

     
  17. R

    Robson Mulabwa Senior Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuh lowassa mwanaumeeeeeeeeeeeee
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nje...

    WAJUMBE NEC

    Jery Slaa
    Deo Ndegembi
    Anthony Mavunde
    Jonas Nkya
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    WAJUMBE NEC

    Jery Slaa
    Deo Ndegembi
    Anthony Mavunde
    Jonas Nkya
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa wote ni wafuasi sugu wa Lowassa. Ushindi wao umetokana na nguvu na ushawishi wa Lowassa. Hongera Lowassa, rais mtarajiwa wa Tanzania 2015.
     
Loading...