Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongo wa Serikali au manispaa wanataka kutulalia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kasinge, Jun 23, 2012.

  1. k

    kasinge JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sisi ni walimu wa ajira mpya 2012 manispaa ya Kinondoni. Wakati tunaanza kazi Februari na kama ulivo utaratibu (standing order), tuliambiwa tuandae documents za kulipwa hela ya nauli, mizigo na wategemezi. Cha ajabu na kweli, tumejibiwa na afisa Elimu, tene anaye kaimu kuwa hatutalipwa hela hizo. Tutapata fadhila ya nauli tu endapo hazina itatoa hela. Sasa sijajua kama ni janja ya Kinondoni au ni Serikali. Sisi tuliomba hela kwa Mkurugenzi tukajibiwa na Afisa Elimu. Ebu naombeni root wana jf. Nimembatanisha barua tuyojibiwa.
     

    Attached Files:

    • o.jpg
      o.jpg
      File size:
      151.5 KB
      Views:
      10
Loading...