Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uonevui wa Tendwa na CCM ni huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Sep 12, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama tendwa angekuwa anatumia akili yake asingekurupuka na kusema ataifuta chadema,sababu cheo alichopewa na kikwete kama kada ndani ya serikari hakitaweza kufuta watanzani zaidi ya million 2 wanachama wa chadema.kwa upande wake asingesema vyama vinavyosababisha vifo kwenye mikutano,bali angesema polisi wasiuwe kwenye mikutano halali ya vyama na wasiuwe watanzania wasio na hatia.

    Tendwa nina wasiwasi wa ubongo wake maana mtanzania wa leo hadanganyiki,sababu mambo yote yako wazi mbona hujatolea matamko yafuatayo?


    1. Aden Rage mbunge wa CCM kutembea na bastora kwenye mkutano wa kampeni za ccm yeye ni kamamnda wa polisi hukusema kitu.
    2. wabunge wawili wa CCM walitoleana bunduki kwenye vikao vyao vya CCM,tendwa anaona hiyo ndiyo siasa ya kuwafundisha watanzania,hajatolea tamko.
    3. uchaguzi arumeru mtaalamu na mtunzi mzuri wa matusi na mbunge wa CCM alitukana matusi mchana kweupe yale matusi watotowake wakikuwa wataja muuliza kama baba uliwahi kuwa kichaa?kwa tendwa hizo ni siasa safi na demokrasia ya kweli.
    4. kada na mtaalamu wa jazba na matusi mwigulu nchemba mbunge wa CCM alipomvalisha mbwa bendera ya chadema hiyo ni siasa inayopaswa kushangiliwa na tendwa?

    Tendwa kaa chini tumia ubongo kama mungu alivyotujalia binadamu na hiyo ndio tofauti ya binadamu na mnyama. Rudi kwa bosi wako muombe kazi nyingine kama kuwa mlezi wa na mshauri wa CCM, lakini kwa kazi ya sasa sio ya mtu wa mawazo ya mwaka 47 naomba kuwakilisha.

    Yaliyotokea kenya wakati wauchaguzi wao mkuu na kuuwa maelfu ya watu ni sababu ya watu kama wewe na ubaguzi wa kikabila wa burundi na rwanda kulihalalishwa na watu kama wewe na viongozi wako.kwa tanzania ya sasa kuchinjana, kuuwana itakuwa ni baraka yako na serikari yenu.

    Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni bora tuchinjane na tutachinjana 2015 kwa tamaa ya ccm
     
  3. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tendwa akisoma hii atabadilika
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuitetea ccm kunakuhitaji uwe mwendawazimu hivi, na ukitaka kujidharaulisha mbele ya hata waliokutuma itete ccm
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Sijui nani atapatikana atakayempelekea ausome huu ujumbe, Kama kuna rafiki yake humu, ndugu, na yeyote mwenye kumtakia mema Mzee Tendwa amfikishie ujumbe huu
     
Loading...