Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyumba wa Dk. Slaa wamfanya Benno Malisa wa UVCCM kuzomewa Geita

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mongoiwe, Oct 3, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    SAKATA la Jossephini na Dk. Slaa, leo jioni limemfanya Makamu Mwenyekiti wa umoja wa vijana wa CCM (UVCCM) Benno Malisa kuzomewa hapa Geita wakati akimnadi ubunge wa CCM jimbo la Geita Donard Max.


    Kilishomponza Malisa ni kuwaambia wananchi wa Geita kuwa Dk. Slaa ni Paroko aliyeshindwa kuongoza kanisa sasa anataka kuongoza nchi, na kueleza MAANA YA NENO FISADI kwamba Kenya wanatambua kuwa Fisadi ni MTU ANAYETEMBEA NA WAKE ZA WATU, Hivyo kumtaja Dk. Slaa ni Fisadi namba moja kwa vile ndiye aliyepora mke wa mtu.


    Baada ya kutamka maneno hayo umati wa wananchi uliokuwa umejaa katika kiwanja cha Kalangalala mjini Geita ulianza kumzomea na na kuonyesha alama ya vidole viwili (Vyema).
     
  2. u

    urasa JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anajua idadi ya wake na vimadama wa mgombea wa chama chake?
     
  3. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very Good. Sisi Watanzania MWAKA HUU WA 2010, HATUDANGANYIKI!!!!!!!!!!
    Watanzania wameanza kuamka
    Keep us updated
     
  4. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo swaiba wa riz1 a.k.a kusay sadam bado ana akiri za kitoto,max anayemnadi hachaguliki
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kazi ipo mwaka huu!
     
  6. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Beno Malisa cut the fuc...en crap. Hivi humjui anayeongoza kwa kuchukua wake za watu nchi hii??? Kuna kafamilia ka mfanyabiashara maarufu kamepotea hivi hivi.....au tuanze kuuliza maswali......cut the c...
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    watz wanajitambua sasa hizi . Safi sana
     
  8. u

    urasa JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo malisa naye ameathirika na kikweteism,kwanini wagumu kusoma alama za nyakati hivyo?
     
  9. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,977
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    a.k.a Captain Kongolo Mobutu
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi benno amekosea nini? yeye anafanya aliyotumwa maskini wa mungu, kumkashifu ni kumuonea tu!!!
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Kwanza inabidi ashitakiwe kwa kuzungumzia suala ambalo liko mahakamani. Si ndivyo Jaji Mkuu Brigedia Jenerali Augustine Ramadhani alivyotaadharisha!
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa mwehu kweli. Kwani hapa ni Kenya? Au bado ana mawazo ya kijinga kwamba Watanzania mazuzu?
     
  13. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtu aliyeishiwa sera utamjua tuu.. wepesi sana wa kuhukumu wenzao wakati wa kwao ni zaidi na ushahidi upo kibao.
    Mwaka huu watakiona. Hakuna kulala..
     
  14. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du!:A S 13: hii mijamaa kweli imezoea Kudanganya, FISADI Kenya ni Mtu wa kuogopa katika serikali yao leo jamaa anatuambiaaa...
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Safari hii hatudanganyiki
     
  16. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Acid unaniacha hoi, mtu mzima na akili zako waweza fanya chochote unachotumwa bila kufikiri, mengine yaweza kukurudia, mpinge anaekutuma ukiona chaweza kukuangamiza. CCM na Kikwete wamepoteza dira wanatapatapa! Endeleeni kuzomea.
     
  17. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu zezeta malisa na rizi one wake wamezoea kuwalaghai uvccm hadi wakamtosa m'kiti wao masauni, na kwa staili hiyo anafikiri sisi ni punguwani wa kudanganywa kirahisi eti fisadi ni mtu anayechukuwa wake za watu, ujinga huo akawaeleze akina kinana, makamba, miraji, rostam, lowasa, kikwete, salima na mafisadi wengine siyo sisi KAMWE HATUDANGANYIKI HUKUMU YENU 31/10/2010 TUTATUMIA KISANDUKU KUWANYONGAAAAAA PIPOOOOOOZ PAWAAAAAAAAA:rain:
     
  18. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    guuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuud,slaa gooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  19. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii karata ya 'kupora mke wa mtu' CCM wamejaribu kuicheza kwa kutumia magazeti ya kipuuzi kama Mtanzania na Rai, lakini wapi! Naona kweli watanzania sasa wameamka. Tunataka Rais mwenye uthubutu wa kuzuia uporaji wa raslimali zetu, basi. Sisi hatujali kama ana hawara au anatembea na mke wa mtu. Tumegundua kwamba huyu anayetaka tena miaka mingine mitano hana uwezo wa kuzuia uporaji wa raslimali zetu kwani waporaji ni marafiki zake wakubwa. Sasa anataka tumchague ili....?? NGUVU YA UMMA ndio silaha yetu pekee katika kuondokana na unyonyaji huu unaotufanya tuwe maskini katika nchi tajiri.
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama fisadi ni kuchukua wake za watu slaa hajafikia kwa sbb amechukua mmoja.atuambie mgombea wake mpaka sasa kachukua wangapi?
     
Loading...