Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unlock tigo and airtel new modems temproraly 100% working plus proof!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by e2themiza, Aug 5, 2011.

  1. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Habari zenyu wana jamii kama kawa nimekuja na vitu ni share na wanajamii wenzangu nimeona ili tatizo hau hii kitu kimetesa sana watu sana

    sana walionunua modem za tigo hivi karibun na kutaka ku unlock kuweza kutumia airtel well it is possible lakini hii ni temporarily lazima ufaute

    some procedures and ur good to go procedure easy na kadogo 2 hii kitu nakumbuka kilishaelezewa hapa na mkuu SHAROBARo but kukawa

    na som issues missing au kutokueleweka kwa njia moja au nyingine ambapo tatizo ilikuwa ni kwenye kuupdate FIRMWARE well hii procedure ni

    takayotoa hapa hauta update firmware utaitumia hyo hyo and it will work nimeambatamisha maelezo na picha apo chini ili iweze kueleweka

    modem ninayozugumzia ni huawei e153 model(e153u-1) ambayo ni customized firmware au kwa namna nyigine ni kuwa haiwezi kunlokiwa

    kwa njia zile za mwanzo za kawaida au ku permanately unlock it... sasa kwanza weka line ya airtel kwenye modem then i connect na computer

    yako then utaona imeleta message ifuatayo;

    Then download hii software kutoka hapa Download Modem Unlock Com Huawei Unlocker usb driver zip apo chagua free download and utaingiza code utasubiri kwanza kwa 40 seconds then utaclick download then utasubiri kwa 10 seconds and the itaanza kudownload ikishamaliza extract then open it halafu fuata maelezo hapo chini;



    SASA the first thing ambacho tunatakiwa kufanya ni kui counter reset ambapo hizi modem zote zimekuwa counter blocked so hapa ni muhimu sana chakufanya

    Then sasa twaja mahali muhimu kwanza

    kisha italeta hivi

    SASA rudi tena kwa kuclick UNLOCK MODEM then SERVICE tena the subiri kidogo and sasa italeta hivi

    SASA mpaka apo ur good to go na as u can see ukifungua mobile patner hailet error tena kama apo chini

    OK I HOPE MTAFANIKIWA AND UKIKWAMA KOKOTE USISITE KUULIZA AND UTASAIDIWA vile vile package ya airtel ni 2500/= ambapo weka

    salio hyo kwenye 4ne and tuma msg yenye neno intaneti kwenda 15444 utapewa msg utanconfirm utajibu ndiyo and ur good to go ambapo

    package hyo unapta 400mb kwa siku 30 vile vile ikifika saa sita usiku mpaka saa kumi na mbili asubuhi airtel ni free kabisa ambapo unapata

    200mb CHEERS! people am out.
     
  2. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ebwana wakuu nahtaji msaada kidogo, nna Modem yangu ya Zantel, siku moja nilimuomba jamaa mmoja anisaidie kui-unlock akaniambia haiwezekani kui-unlock kwasababu inatumia Chip aina ya UIM badala ya GSM..vipi mnaweza kunisaidiaje hapo?? Ni kweli haiwezekani au uwezo wa jamaa uliishia hapo??
    By the way Modem yenyewe ni Huawei but unfortunately nimesahau Model number yake.
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ndiyo he was rite yani apo kama itaweza kuwa

    unlocked au labda pia haiko locked kwa tanzania utaweza tumia TTCL, SASATEL basi hamna njia ya kuibadilisha itumia GSM iyo ni hadware issues

    so sorry mkuu.
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mdau umenisaidia sana kwa hili, thanks...ila ANGALIZO hapo kwenye kuchagua COM PORT si laizma mara zote ije COM17 kama haitatokea COM 17 unaweza click pale palipoandikwa DEVICE MANAGER kisha itafunguka device manager, click kwenye PORTS (COM & LPT) kisha utaona kwenye mabano namba sahihi then unakuja kuchagua mojawapo kati ya utakazoziona.....!! otherwise BIG UP kwa kutujuza...!
     
  5. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    We mkareeee!!! nice share bro..lets chakachua and we will come back with full details!!
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yeah exactly mkuu.

    Pamoja sana naingojea feed back yako
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mie natumia sasatel, kimeo tupu,natamani nichakachue
     
  8. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yeah i have dat lakini its bad for customers i need da full 1 hau mpaka tupate the release of new firmwire updates>>>[let us hack it for funs]
     
  9. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    join air ya ukweli for zte users eg vodacom etc je jinsi ya ku write hiii read only drive:vodafone USB SCSI CD-ROM_ILE INAYOKUA NA SETUP YA VODAFONE LITE kusudi niweze weka nyigngine
     
  10. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh, sisi wabongo kwa kuchakachua ni noma, tunachakachua kura, mafuta na sasa modem
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Umetisha mkuu,Thanx 4 the share....
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    This is how super China kick-started its economic revolution!! Playing with what is underneath the bonnet in technology is a must, especially when you are at initial stages of building a sound tech savvy base of youngsters!!!
     
  13. waseinc

    waseinc Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thnx Mkuu umetisha
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu hapa nadhani ukirudia mara nne lazima i unlock completely..
     
  15. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ila customized firmware kiboko ndo maana mi nastack kwenye Voda modem tu cheki speed hapa chini baada ya kuichakachua

    View attachment 34980
     
  16. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa maujanja,ila nina maswali kidogo naomba unisaidie.
    1.ninatumia modem ya airtel HUAWEI E 153u-2,Je na hii pia yaweza kuwa unlocked kwa njia hii?
    2.katika port ntachagua application interface au PC UI interface?
    3.Na ikiwezekana kuwa unloCKED itakuwa temporary,kwamba nikitoa itarudi kuwa airtel,na nikitaka kutumia tigo ama voda means ni unlock tena???
    PLZZZZZZZZZZZ NAOMBA UNISAIDIE KWA HAYO
     
  17. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wa ndima hebu naomba tushee hayo maujanja ya kuchakachua hizo modem za voda
     
  18. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo unlocker haipatikani,please upload
     
  19. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    we wa ukweli mbona....................... big up
     
  20. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    huu sasa mziki mkubwa yani ukichomoa tu, ukirudu uanze upya ...bora ninunue airtel tu
     
Loading...