Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unknown +15600

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Feb 21, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wanajanvi huwa napigiwa simu kupitia number hiyo hapo juu na anayepiga hajitambulishi sanasana nasikia sauti upande wa pili kama matangazo kutoka VodaCom sijui Karibu VodaCom Blablaaa nakuendelea, naomba kujua kulikoni watu wa VodaCom???? Nawasilisha.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hata mm alinipigia nijiunge na sijui radio.
     
  3. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ulipokea ya nn wakati namba yenyewe ni utata?mtakuja pokea na mionzi bure
     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni uhuni tu wanafanya matangazo ya biashara zao wapo juu ila wanapokuwa na break down hakuna matangazo.
     
Loading...