Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Univesal Mind

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Soccrates, Aug 6, 2012.

  1. S

    Soccrates New Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, Vyuo Vikuu pawe mahala pa kuleta mabadiliko, mitazamo mipya ya kimaisha, kuzitumia fikra sahihi za wanafalsafa na kuleta changamoto zitakazoibua mifumo mipya ya kimaendeleo na si sehemu ya makuzi na kuzibwa midomo!
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nakuunga mkono mia kwa mia!! na hii iwe kwa wote wanaoingia,waliopo na hata wanaotoka!!!!
     
  3. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unavyosema ni sahihi lakini sio practical kwa maana kubadilisha mfumo limi ni vigumu.,cha msingi sis tuanzie hapa JF tuanzishe group lenye mtazamo kama huo,,,,,,,,,,,,,,,,,,upo tayari ?
     
  4. S

    Soccrates New Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap, ndio maana nikadondosha hiyo thread, nikiwa na maana tuanze kutumika kimatendo zaidi...mfano tuanze kufanya tafiti za ukweli na si kukopi na kupesti ili kufanya short cut
     
Loading...