Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

University of Bagamoyo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbavu za Mbwa, Jan 7, 2011.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nipo naangalia This week in perspective TBC1. Miongoni mwa washiriki ni Dr Sengondo Mvungi ambaye amejitambulisha na ametambulishwa kuwa anatoka UNIVERSITY OF BAGAMOYO. Inawezekana kikawa ni chuo kikuu kipya maana siku hizi vyuo vikuu vinaibuka kama uyoga. Anaekijua vema chuo hiki atujulishe na kama website ya chuo ipo aiweke jukwaani. Kimeanza lini na kina faculties ngapi na zipi? Je, ni chuo cha Umma au ni cha Binafsi?
     
  2. M

    Mawazo1109 Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Cheki hii link

    http://www.humanrights.or.tz/wp-content/uploads/2010/11/UB-Prospectus-_Oct-2010.pdf
     
  3. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,472
    Likes Received: 1,085
    Trophy Points: 280
    This University has a potential. I can see all the names are from UDSM. It seems these folks are serious and if they are true to their word wasichanganye siasa na elimu..definitely they are in for a long shot.

    I wish them well as they contribute to the nation.
     
Loading...