Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungelikua ni wewe ungelifanya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanakili90, Apr 12, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Habari za asubui wanajamvi wenzangu?natumaini mupo powaa! Ningependa kueleza tukio dogo ambalo limetukia ivi majuzi ili liweze kutufunza sisi na jamii inayotuzunguka. Rafiki wangu wa ukubwani ambaye utotoni sikucheza nae,juzi alikutana na mwanamke ambae alikua na mahusiano nae na aliwai mlala mara moja,walipokutana walisalimiana nae vizuri na kuzunguamza vizuri,basi mda kupita yule mwanamke akaomba simu ya rafiki,rafiki nae bila hiana akampa,mwanamke akachukua ile cm na kuanza ibonyeza,mara sura ikaanza badilika nakumrushia simu rafiki na kuondoka kwa hasira, rafiki hakujua tatizo nini kuja kugundua kumbe alisevu namba ya yule mwanamke MBWA. amejaribu wasiliana nae ili kulisuluhisha lakini wapi, mpaka sasa mahusiano yao co mazuri. Swali:je ungelikua wewe umekuta wewe umeseviwa ivyo ungelifanya nini?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Makubwa hayo Mbwa tena??? Lakini ndivyo yalivyo mambo ya simu kuna mdada alisevia KITIMOTO na yeye ni muislamu hapo imagine inakuwaje.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    STRICTLY For women.
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    si ndo kawaida yenu
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    maswal mengne jaman...
    et ungekuta wewe umeseviwa ivo ungejibu nin....tuanze na wewe mwandish he we ungefanyaje?

    mi ningeanza kubweka km mbwa ili niwe km anavyonidhania...


    MIMI NINGEEDIT JINA LAKE FRESH KWENYE CM YANGU NINGEANDIKA MY DEAREST BRAZA,FREND, au majina yote mazuri yenye adabu na utu then ningemwambia nimekusevu ivi kwenye cm.
    nashukuru wewe kwakunisevu mbwa.
    ningeaga fresh na kumwambia my dearest braza nakuheshimu na kukupenda sana isnt wealth kwako kukaa na mbwwa meza moja..let me quit..byeeeeeeeeee


    KUSINGEKUWA NA BFU.
    IO INGEKUWA ADHABU TOSHA KULIKO KUMTUPIA SIM USON
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Not real!hata wewe ungekuta umeseviwa ivo ungefanyaje????????
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    thenx,ni vizuri nimeweza pata upande wa pili wa shilingi. A gud say Rozi.
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    eh! haya yanatisha! kumbe hilo janaume huwa linalala na mbwa?? kazi ipo..............
    mimi ningemshukuru tu na kumuacha
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    usichopenda kufanyiwa usimfanyie mwenzio,ustaarabu hauji kwa mavazi tuvaayo [ingawa umaridadi unaficha umaskin],hata kama mtu kakukosea vipi lkn ni vyema kutumia njia mbadala kutatua tatizo [Fikra sahihi huja kwa lugha sahihi]
    :Huyo dada alikuwa anatafuta nini kwenye m ya watu?[ukimchunguza bata hutomla]
    si busara kuanza kutafuta tatizo alishalipata tatizo tena kwa kujitakia anakasirika nn?

    :Huyo mkaka hana haja ya kuomba msamaha maana hana mapenzi na huyo dada unless kama na yeye ni mbwa,maana mtu unaempenda huwezi kumsev hivyo.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa mimi ningebweka WOW! WOW! WOW! halafu ningemng'ata.

    Ndio kazi ya mbwa....ulinzi shirikishi.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    discrimination hailipi
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bro panadol we mtata.
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    unamshuri nini rafiki?
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh! Namwachia Mungu
     
  15. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    huyo kaka nae ni mshamba..kama ni kaona mdada ni mbwa alimsevu wa nini?angepoteza tu namba ya mdada
    mdada nae akome na iwe fundisho kwake kuchunguza visivyomuhusu
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mmh! Nadhani co kupenda kwake na hakujua
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Huyo kaka hana ustaarabu
    Hata kama ndio kuficha jina lisitambuliwe na mwingine sio kihivyo
    huyo dada hana haja ya kuumia ni kuachana nae
    hakuna haja ya mawasiliano hafai kwenye nuru wala giza.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Siyo utata mkuu...

    sasa kama mtu kakuita Dogi, si anataka kung'atwa?
     
  19. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha haya bwana
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    embu tujifunze kuheshimu yale tuliyopata kwa wenzetu wakati tupo nao,hata kama imekuaje huwezi msave mwenzio jina la mnyama anyway labda wengine tumebarikiwa roho za tofauti,siwezi kutembea na vinyongo kwenye moyo wangu zaidi ya wiki tujifunze kusamehe maana hamna aliye malaika.

    ina maana wakati upo nae hakuona huo umbwa wake,inawezekana dada alikasirika kwa sababu alikutana nae akijua ni rafiki waliopotezana mda mrefu kumbe kwa mwenzake yeye ni mbwa so sad.:disapointed:USTAARABU NI KITU CHA BURE.

    embu muulize rafiki yako angejisikiaje kukuta dada amesave jina lake ivo?
     
Loading...