Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ATUTA, Nov 18, 2011.

  1. A

    ATUTA Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo vp wana Jf.
    Fikiria We ni mwanaume una mkeo mmekaa kwenye ndoa kwa muda mrefu kidogo kama miaka kumi hivi na unaipenda sana ndoa yako na wife anakuamini kupita kiasi, harafu ww ni mtu wa maji(pombe) sana. Siku moja ktk pitapita hizo sehemu unazopatia maji mara ukapata kimada (nyumba ndogo), mara tabia zako zinabadilika siku nyingine unakuja ucku na wife anakulalamikia kuwa umepata bi'mdogo ndo maana unakuja ucku sana we unamwmbia anakusingizia tu ila ukuwa na marafiki zako unopiga nao urabu ndio wanokuchelesha
    Cku moja umetoka out na kimada mmepata maji mengi kupita kiasi kimada kakubuluza mpaka nyumbani kwake na kabla hujalala kakuvua nguo zote halafu kakulaza kitandani kilichoendelea cjui......... na ww sio kawaida yako kulala nje ya ndoa yako, mara umeshituka ucku kuangalia saa kumbe ni saa nane ucku ukakurupuka nakuanza kuvaa nguo zako ili urudi home, umefika home unamgongea wife mlango, wife anakwambia umechelewa huko kwa vimada vyako unakuja kunisumbua mm ucku, unamwambia wife anakusingizia rafiki zako ndio wamekuchelewesha ndo maana umechelewa kurudi, wife anakufungulia mlango unaingia ndani, unaanza kuchojoa nguo moja baada ya nyingine umetoa zote imebaki hiyo ya ndani, wife anakuuliza mme wangu hiyo nguo ya ndani umeitoa wapi na mm cina nguo ya ndani kama hiyo na asubuhi mbona hukuvaa chupi ya aina hiyo? ww kuangalia umevaa chupi ya hawala .Ungekuwa wewe ungefanye na wife umemwabia ucku huo ulikuwa na rafiki zako?
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mimi siwezi kuwa kama huyo mpumbavu!
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mimi siwezi kufanya ubwege kama huo.Lakini ushauri kwa ***** yeyote wa type hiyo:
    1.Aombe msamaha.
    2.Aachane na kimada.
    3.Aachane na ulabu maana kichwa cha kuku huyo.
     
  4. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Upuuzi wa hivo siwezi. Ushauri: Nilikununulia hii jana kabla sijakupatia kumbe nilikurupuka nikaivaa asubuhi kabla ya kwenda kazini. Wanawake niwajuavyo ninyi ni rahisi kukubali...japo kwa maana ya KUBALI YAISHE.
     
  5. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ushauri wa nini hapo jitu limevaa G-string au Bikini ya hawala? Huyo kichwa maji kbsaa hana akili
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, you are simply amazing!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    @ATUTA, mwambiekaolewa na kavulana. kwa hiyo asilalamike sana kakikua kataacha.
     
  8. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kama ukijua ukifanya kitu kitajulikana tu hata kichukue mda mrefu kwanini hufanye???kuna usalama kweli??kama unakunywa pombe na kuwa na nyumba ndogo???
     
Loading...