Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe je ungefanya nini?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Inkoskaz, Dec 7, 2010.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kulikuwa na shindano la familia yenye watoto 10 itapewa zawadi ya tshs milioni kumi..baba mmoja mwenye watoto tisa akamuita mkewe na kumuomba samahani kuwa ana mtoto wa nje mmoja hivyo akamchukue ili kutimiza idadi wanyakue donge nono.mkewe akakubali na jamaa fasta akaenda nyumba ndogo kumchukua mwanae,alipofika home akakuta nyumba nyeupee kumuuliza mkewe watoto wako wapi mkewe akajibu "baba zao wamekuja kuwachukua"
     
  2. m

    matambo JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    imewahi kutolewa so ni marudio
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Kulikuwa na shindano la familia yenye watoto 10 itapewa zawadi ya tshs milioni kumi..baba mmoja mwenye watoto tisa akamuita mkewe na kumuomba samahani kuwa ana mtoto wa nje mmoja hivyo akamchukue ili kutimiza idadi wanyakue donge nono.mkewe akakubali na jamaa fasta akaenda nyumba ndogo kumchukua mwanae,alipofika home akakuta nyumba nyeupee kumuuliza mkewe watoto wako wapi mkewe akajibu "baba zao wamekuja kuwachukua
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmhh inachekesha
     
  5. R

    R_chuggani Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :whoo:kama vile inachekesha flani hv........................................................:whoo:
     
Loading...