Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unga wa Mh. Chenge umekwisha nguvu, wabunge wanatoka usingizini.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjomba wa taifa, Jun 22, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekaa nikatafakari na nikapata jibu kuwa ule unga alionyunyuzia mheshimiwa Andrew Chenge pale mjengoni usiku wa manane huenda umeisha nguvu maana kuna wabunge wa CCM wameshazinduka toka katika ile dozi aliyomwaga miaka michache iliyopita. Hii inamaanisha kuwa ule unga wa kuwafunga midomo wabunge a.k.a "limbwata" umeanza ku-expire.

    Tena inaonekana unga huu unawakumba zaidi wabunge wa CCM maana kila kitu wanasema Ndiyooooo, au Chenge hakumwaga mwingi upande wanaokaa CHADEMA?

    Ila habari zilizonifikia hivi punde ni kuwa yule mganga aliyempa ule unga alishafariki ndio maana wabunge wengi wanatoka usingizini.
     
  2. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    inawezekana ni kweki maana hawa jamaa hawani njia nyingine zaid ya kutumia mbadala!
     
  3. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    siku zinakuj kila kitu kitaeleweja ila tatizo bado kuna wananch wana akil ya kubumbaza [hawaewe chochote]
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Waache wafu wazikane wenyewe. Rwakatare yupo akiwasha moto kuunguza shetani na vibaraka vyake ndo hivyo tena. Kilichobaki ni Chenge kuokoka mambo yaishe.
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unga tena! Vijicenti?
     
  6. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wamefanya nn hawa wabunge wa CCM kuonyesha kuzinduka kwao? Wameigomea bajeti?
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ila wasukuma noma wanatuma nyoka
     
  8. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,544
    Likes Received: 3,883
    Trophy Points: 280
    Bajeti itapita kama kawaida halafu ni MTEMI CHENGE sio mheshimiwa peke yake.mtemi wa NYANTUZULAND.
     
  9. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,544
    Likes Received: 3,883
    Trophy Points: 280
    Bajeti itapita kama kawaida halafu ni MTEMI CHENGE sio mheshimiwa peke yake.mtemi wa NYANTUZULAND.
     
  10. doup

    doup JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa anatambikia , si anajiita mtemi, mara mfaruuume
     
  11. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    umeisha au ndo umekolezwa zaidi ndo maana wamemchagua kuwa mwenyekiti wa kamati ya uchumi na fedha.....
     
  12. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa!watu mnakumbukumbu mwe!
     
  13. N

    Newvision JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna mabadiliko
     
Loading...