Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uncle Ben autamani tena Urais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Dec 11, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rais mstaafu wa awamu ya tatu mheshimiwa Ben Mkapa ameonesha nia ya kuwa rais wa jamhuri ya muungano wa Tz kwa mara nyingine.Rais mstaafu huyo anakubali kwamba kuna makosa aliyafanya enzi akiwa madarakani kama Rais.Mkapa anatamani kurudi tena madarakani huku akiwa na nia ya dhati ya kusahihisha yale makosa aliyoyafanya enzi akiwa madarakani.Tamko la mkapa linakuja katika kipindi ambacho C.C.M wanakuna vipara vyao kuhusu mgombea watakaemsimamisha kugombea nafasi ya urais mwaka 2015.Source:Gazeti la Tanzania Daima.
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bora Benny arudi na si huyu pimbi wa sasa! mtu gani anadanganywa kila kukicha!
    Kadanganywa wakati wa kukabidhi ambulance,kadanganywa kwenye kukokotoa tarakimu za mapato na mgawanyo wake, wakati akizungumzia sakata la walimu alipohutubia wazee wa das'lamu, kadanganyiwa udokta ili wahusika walambe ubalozi pindi watakapo staafu kama jamaa wa pale udsm na yule wa muhimbili,kadanganywa kuhusu sheria ya uchaguzi aliyosaini kwa mbwembwe kwani ccm bila rushwa haiwezekani, na udhibitisho ni pesa zilizokuwa zikimwagwa kwa wapiga kura kumpitia mwanae, na kina Benno
    Kadanganywa kwamba si kweli Wasukuma wanatumia mapanki kama kitoweo, akatoa povu wakati ni kweli, hali ni mbaya jamaa wanashindia mapanki, Alidanganywa atalindwa na mapepo ya Shekhe Yahya wakati ye mwenyewe yalishindwa kumlinda yakaruhusu akafa,kadanganywa aseme haijui dowans wakati yeye mwenyewe ndo dowans
    Kadanganywa aanzishe mikoa mipya wakati hata iliyopo haimudu.

    Jamaa full kudanganywa, ivi na vile vi suti si mwendelezo wa kudanganywa kweli!!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kadanganywa aseme uchumi wa nchi unakua wakati hali ni mbaya kuliko kawaida
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ben naye ana mapungufu yake lakini angalau yeye ni mtu anajua nini anafanya.
     
  5. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini Ben alishasema kwamba ipo siku tutamkumbuka.
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Siku ukikatwa mguu ndo utajua umuhimu wa fimbo kuwa ni zaid ya silaha
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lesson taken!
     
  8. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Anang'ata na kupuiliza akijua hatutamfahamu...yani ingekua ni my wish tungeunda jeshi la msituni tuanze mazoezi soon bfr 2015...tukitoka tunachinja mafisadi wote..au kama kuna mtu anaeweza kua sniper aanze kutuulia hawa watu
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mi nilianza kumkumbuka sana toka mwezi wa pili wa KJ kuwa madarakani. Huwa nakumbuka jinsi watu walivyokuwa wanatoa maoni kuwa katiba ibadirishwe ili benny agombee tena.
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    tulizoea jk nyerere,ghafla kaja huyu naye kaziteka initial za mtu aliyekuwa na weledi..usiniambie watu ndio walifupisha jina lake.
    initials jk zina udhu,huyu acha aitwe kwa jina lake la mwisho tu.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    miafrika ya tz ndivyo tulivyo..
    RIP Tanzania
     
  12. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    bora arudi, heshima ya hela irudi. maana yeye alikuwa nauwezo wa kudhibiti mfumko wa bei
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Uncle Ben acha hizo bwana. Unakumbuka shuka na wakati kumeshakucha.
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Serious? you guyz discussin this??
    R.I.P Tanzania
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaaa !
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jembe bmw 4wd
     
  17. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaa! MICHELIN utalikumbuka wewe na familia yako tu!
     
  18. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    wote wanaotumia "masaburi"kufikiri mara nying husahau yaliyotendwa na huyo MICHELIN. Fisadi ARUDISHE heshima gani?au ya kameruni
     
  19. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaa! MICHELIN utalikumbuka wewe na familia yako tu!
     
  20. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,241
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Bora Ben kuliko huyu anasingizia eti wakoloni ndio wametufanya tumekuwa maskini wakati alishawahi sema hajui kwa nini Tz.ni maskini hahahah huyu mtu ana vituko!!!!!
     
Loading...