Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unazo zaidi ya kilo kumi? Kuna dili hapa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Simba Mkali, Jul 18, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    NIKO bandarini hapa Malindi, nimemkamata Mchina mmoja akiwa na mkoba mmoja mkubwa sana, nimemsachi nimemkuta na mavuzi kama kilo 7 hivi. Nimemuhoji amesema kuwa anayatumia kama mboga, kasema ananunua kilo kwa shilingi za Kibongo 30,000. Nimempa namba yako atakupigia najua unazo zaidi ya kilo kumi. Usiyanyoe ndugu yangu kuna dili hapa atakutafuta muda si mrefu, mwambie na mkeo.
     
  2. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,963
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Sasa nisinyoe, yeye atayapata vipi
     
  3. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nimeshampa namba yako mkuu atakupigia muda si mrefu.
     
  4. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    kwani we mkuu umeshamuuzia yako? analipa kwa hundi au keshi?
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Bila shaka mkuu hapo unakipala sehemu zako za siri baada ya kupata hilo dili, sipati picha kipala cha mkeo, teh teh teh teh teh teh teh teeeeh
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Teh teh teh teh..
    Near by City pub Mbeya.
     
  7. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Dah miye na mke wangu tumekosa fedha kwa kuwa tulishanyoa wiki moja iliyopita.
     
  8. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,332
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    niko na nusu kilo mimi!!
     
  9. K

    KIDOSHO Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hahahahahahah
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Malindi+mchina-mavuzi yako=??
     
  11. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    So what?
     
  12. KML

    KML JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkuu ulivompa akuchukua na vingine vcvyomhusu
     
  13. Mtoto wa nzi

    Mtoto wa nzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 2,906
    Likes Received: 1,799
    Trophy Points: 280
    unamaanisha kuna mtu kaliwa kiboga au
     
  14. B

    BatteryLow JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    sijakuelewa bro, mavz yote niliyonyoa hata kwa miaka 5 iliyopita hayafiki kg 10, ni kweli ya kwako uliyapima yakatoa kg 10? kuwa serious kwa sababu nimesharipoti kwa wana uamsho.
     
  15. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mi ninayo kilo 50.....nipe contact yake nimcal faster,
     
  16. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Umefanya jambo la busara sana kuwaambia wana wa uamsho, hao si wanafuga sana ndevu? basi wao yao na ukichanganya na yako na ya mkeo, yatafika kilo 10, usiwe na shaka.
     
  17. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    nishampa namba yako ya cm
     
  18. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    ndicho anachowaza au kaliwa yeye kiboga?
     
  19. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sijampa chochote mkuu soma thread vzr ila nilimkuta nayo katika mfuko wake mkubwa, sasa ametangaza dili anataka mavuzi yako maana miye na mke wangu tumeshanyoa siku zilizopita, hatuna.
     
  20. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mi naomba contact yake
     
Loading...