Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unaweza wajua hawa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Konaball, Aug 1, 2012.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kwa wale wa DAR enzi zile unaweza kuwajua hawa ni akina nani
     

    Attached Files:

  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana aisee!
    No mkorogo; ngozi asilia kabisa.
    Ila kuna mmoja hapo kikwapa kina msitu wa pande kiana...
     
  3. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duh, Hiyo ni Chupa ya DoubleCola hapo mezani?
     
  4. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna SHORTY mmoja kwa pembeni ana AFRO nadhani namfahamu...
     
  5. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    NA kweli wa Dar! mie nilidhani DArisalama, maana sijaona picha za wana kindakindaki wa Darisalama hapo! na hicho si kinywaji chao!
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. K

    Konaball JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kaka angalia vizuri hiyo picha watatu kushoto ni marehemu Christina Moshi (Moshi NDEKEKULE) wa mwisho ni Halima Saidi au Mama Kibanda alikuwa maarufu sana Maquiz du Zaire,hao ndio walikuwa mabinti wa kwa Macheni enzi hizo
     
  8. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Safi sana, halafu enzi hizo hakuna msamiati wa kondom.
     
  9. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    chupa ya fahari hiyo... sio double cola....
     
  10. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni ma barmaids wa zamani tu hao.
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mh walikuwa waukweli hata kama walikuwa mabaamedi
     
  12. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Maantiki ya kuwabandika jf ni ipi??
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Memory Lane! Naona Plisner hapo kwa mbali,mie namuona Preta na Mwali tu!
     
  14. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Turushieni na contact zao wajameni, watakuwa hawajachoka sana naamini!!
     
  15. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu Dotworld, kila nionapo picha ndogo ambayo haionekani vizuri, huwa na-scroll chini; najua kuna msaada wako. BIG UP!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...