Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaushauri wowote kwa Dr Steven Ulimboka na kurudi Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Jul 23, 2012.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama mtanzania mwenye mapenzi nini mtazamo wako kuhusu Dr Ulimboka na kurudi kwake Tz baada ya matibabu kukamilika na hatma ya maisha yake?

    Kitendo cha kutaka kumtowa roho Dr Ulimboka kimewapelekea wafanyakazi kuondokana na mawazo ya kufanya migomo kwa kuhofia maisha yao.

    Kuna baadhi yetu wanasema ametia Dowa Tanzania na kuna baadhi yetu wanasema ametia dowa ikulu na kumkashifisha Rais wa nchi katika Ulimwengu .
     
  2. h

    hoko New Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwanza tunamwombea apone haraka then mambo ya kurudi angeshauriwa akafanye kazi katika nchi zingine hata kwa miaka mitatu hivi chini ya ulinzi wa UN, after 2015 ndo aje home
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    lazima watamwua tu huyu
     
  4. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Abaki hukohuko asirejee
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Ngoja nimpigie drector wa muvi afande kova atupe maelekezo nini cha kufanya
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    walomdhuru watakua wamekufa by 2015 au????
     
  7. p

    princedy Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sijaona cha kujadiili katika hilo. Ni wajibu wa kila mmoja kupinga na kukemea udhalimu. hili halijafanyika kwa kiwango cha kuridhisha, hao waliofanya unyama huo, leo wamefanya kwa ulimboka ,kesho kwako n.k.

    Hawa wauaji hawajapata meseji ya uhakika kwamba walichokifanya ni kinyume kabisa na demokrasia yetu na utu wa binadamu. kwahiyo Dr. Ulimboka arudi asirudi sio issue, issue ni hao waliofanya ukatili huo wameshughulikiwaje ili iwe fundisho kwa siku zijazo?
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Namshauri DrUli arudi kwanza kijijini kwake akaonane na Banyafyale na Mafumu wampe baraka zote.Baada ya hapo kisyesye ns kimpumu kitembee kijijini hapa atarudi na nguvu mpya!
     
  9. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    asiongoze na mwanasiasa yeyote katika kueleza ukweli watanzania tena atunze heshima yake kwa kusema ukweli na kupambana katika fani yake na kamwe asijiingize kugombe nyazifa za kisiasa
     
  10. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jumuia ya kimataifa imhoji na kurekodi maelezo yake kabla hajaingia nchini na walete ushahidi wake kwa watz ili tuwahukumu wahusika na kushughulikia shauri lake mpaka litakapoisha au wahusika wote kuanzia yule wa ikuku wanyongwe ndipo arejee nchini
     
  11. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Kwanza aombe radhi watanzania wote kwa vifo vilivyotokea wakati akihamasiha mgomo wa madaktari ,kisha aache kudharau mahakama , serikali na watu wake mwisho ajitayarishe akirudi lazima ajibu kesi yake ya kuvunja sheria kwa kuongoza mgomo batili na kusababisha mauaji ya halaiki ya wagonjwa tena watanzania wenzake.
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Aende akazungumze na waandishi Uhamishoni London atoboe kila kitu ama huko huko BLUEFONTAIN SOUTH AFRIKA.
     
  13. k

    kyoga Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nakusikitikia sana kwa kuwa hujui unenalo, uhai wa mtu uko mikononi mwa Bwana na si binadamu
     
  14. D

    Determine JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itategemea UN watakuwa wameamua nini
     
  15. d

    drgeorge Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Homosapien, nadhani bado upo kwenye evolution hujafikia kiwango cha kuwa homosapien sapien. Kwa hiyo sishangai unachokoment, shame!
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,750
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Akirudi muda huu watamuua, bora akae mpaka baada ya 2015 atakuta utawala umebadilika na kua wa amani,

    Atakuta pia kuna kesi zinaendeshwa dhidi ya waliokua watawala kabla ya 2015 ambapo by then watakua rumande.

    Pia akija baada ya 2015 hata wale waliotaka kumuua watakua washakamatwa, so atakuja kuja kua shahidi muhimu.

    After 2015 Msitu wa Pande utakua ushagawanywa viwanja, na cement inaoatikana bei chee tu so kumejengeka vizuri tu, so hatakua na cha kuhofia.

    After 2015 hata madaktari watakua wanalipwa vizuri tu, so atakuja nae kufanya kazi yake hapahapa Tanzania.

    By the way, nchi itakua inajengwa upya baada ya kuharibiwa kwa miaka takriban 54 after independent, so mchango wake utakua unahitajika sana katika Tanzania Huru ya wakati huo.
     
  17. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sidhani kama kungeweza kuwa na jibu sahihi zaidi hili!
     
  18. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    NI shujaa wa mwaka! Asihofu, Mungu yupo upande wake!
     
  19. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nimeipenda hii,ugua pole kamanda
     
  20. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arudi haraka kuja kumtanbus yule mkenya
     
Loading...