Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka mke mwema na mzuri (choose from this category)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jul 29, 2012.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Orodha kwa ubora (10 bora). namba ndogo inawakilisha ubora zaidi

    1. Chaga (Rombo)
    2. Bena (Iringa)
    3. Zigua (Tanga)
    4.Nyakusya (Mbeya).
    5. Nyaturu (singida).
    6.Hehe (Iringa)
    7. Waha (kigoma)
    8. Fipa (rukwa)
    9. Luguru (morobest)
    10.Sukuma (shinyanga)

    Haya kazi kwenu
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    sOURCE?
     
  3. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    what is the source? and what are the criteria used?
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    source
    423234_334252923287595_1174454744_n.jpg 423234_334252923287595_1174454744_n.jpg
     
  5. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1. Chaga (Rombo)
    2. Bena (Iringa).
    3. Zigua (Tanga)
    4.Nyakusya (Mbeya).
    5. Nyaturu (singida).
    6.Hehe (Iringa)
    7. Waha (kigoma)
    8. Fipa (rukwa)
    9. Luguru (morobest)
    10.Sukuma (shinyanga)

    Hizo zenye nyekundu tupe notice
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Karne hii ya leo bado watu wanaoa kwa makabila? Mungu ibariki Tanzania.

    I dont believe a single lie. Pia ni kuwadhalilisha Wanawake wa makabila mengine ambao ni bi bi zetu, mama zetu, shangazi zetu, dada zetu, wake zetu, nk.

    Hivi umewahi kujiuliza kama wanawake wasingekuwepo duniani maisha yangekuwa vipi?

    Na hayo makabila unayoyaona hayafai kuoa yangekuwa hayapo unajua tanzania ingekuwa vipi?
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    No clues!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahaha
    mvuta kamba
     
  9. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa mi sichangii coz sijasoma notes
     
  10. doup

    doup JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzoefu unaonyesha chagga women ni hatari, kwa waume, na ndio wanaongoza kwa kuwa ma-widow.
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Ebu changanua mistari yako hii
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo kabila namba moja hiyo...Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanangu mke mwema si kabila wala dini ya mhusika. Ingawa kuna makabila yanasifika kwa kupenda mali hasa fedha na majumba, mke mwema hutoka kwa Mungu na si kwa kabila wala nini. Isitoshe kila jamii ya wanadamu inao wema na wabaya. Hivyo kutumia kabila kupata mke ni sawa na kutumia utuli kuficha harufu. Heri wenye macho wakayatumia kuliko watumiao hisia za kijinga kama ukabila dini na mbari.
     
  14. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo unataka kutuambia Bukoba hamna mke mwema?ni utafiti au ni baada ya mvua kukunyea?
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    What is this nonsense???
     
  16. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapo hakuna hoja wala mada. Mke bora/ mzuri ni relative. Ordering ya makabila imefuata vigezo gani??
     
  17. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Vipi kwani??umeona kuwa ni magogo eeeh??
     
  18. T

    TrueLove Senior Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzoefu?

     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    11. Haya (Bukoba)
     
  20. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    siwaze ujinga wenye uvumbuzi.
     
Loading...