Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kujua hali ya Beijing, China?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ldleo, Jan 11, 2010.

  1. l

    ldleo Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marafiki wapendwa wa Jamii Forum,
    Mnataka kujua hali halisi ya Beijing? Mnataka kuangalia vivutio vya Beijing, kuona wachina wanavyoishi? Sasa ningependa kuwajulisha kipindi kipya cha Video cha "Fuatana nami Ione Beijing" kwenye tovuti ya CRI swahili Service. Fuatana na mtangazaji Fadhili Mpunji kuiona Beijing. Kweli nimeona mengi kuhusu Beijing na wachina kwenye kipindi hiki. Hivyo nafurahi kuwajulisha ndugu wa jamii Forum kuzitazama video kwenye tovuti ya Cri.
    link:http://swahili.cri.cn/141/2009/12/29/Zt1s95553.htm
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,147
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Tutaangalia sana za wachina, sijui zetu zitaangaliwa lini?
     
  3. l

    ldleo Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli, nawafahamu wachina wengi, pia wanataka kujua hali ya Afrika. Labda iko siku zitaangaliwa, au wewe urekodi video moja?
     
Loading...