Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapohisi umemchoka mpenzi wako.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Husninyo, Mar 7, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Salamu kwenu wadau wote wa stress-free forum (mmu),
    kuna kipindi huwa tunahisi kuwachoka wake/waume au wapenzi wetu.
    Inasemekana kuwa katika kila mwaka lazima uexperience hiyo hali lakini huwa haidumu muda mrefu.
    Katika hicho kipindi mpenzi wako hata afanye jambo zuri huwa unahisi anakuboa yaani humfurahii na ni kipindi hicho ambacho uhusiano ni rahisi kuvunjika iwapo mmoja hatakuwa imara kuusimamia na mara nyingi kipindi hicho mpango wa kando hutafutwa.
    Nafikiri wadau wote humu tushawahi kuwa na wapenzi/tunao/tumeoa au tumeolewa.
    Naombeni mawazo yenu hapo.
    Je ulipohisi kumchoka mpenzi wako ulifanya?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unachoweza kufanya ni kuweka distance kidogo ili usione anakuboa muda wote maana utakapozidi kumsukuma itafika mahali na yeye ataboreka alafu kila kitu kiharibike....which is not good!!!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    vipi kwa wale wanandoa.

    Unapendekeza wapeane likizo?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo kweli kabisa Hus. Kulala kila 24/7 inachosha bana uvumilivu tu ndo hutakiwa.
    Tuna afadhali kidogo angalau tunasafiri safiri vijijini inapunguza maudhi
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri katika hali kama hiyo kuvumiliana maana ukimu-ignore mwenzi wako ndio mwanzo wa kuanza kutafuta mambo mengine na visingizio kadha wa kadha jaribu kutafuta vacation somewhere pamoja na yeye au outing somewhere outside the city
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nimekusoma dena.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio kujilazimisha kuvumilia hiyo inakuja pamoja na nyie wawili kukaa chini na kumueleza mwenzake what are you feeling at that time kama ni muelewa atakuelewa vizuri ukikaa kimya tu hata kama ni mimi sitokuelewa its good to tell each other if your not in the mood or your not okay itamsaidia mwenzako walau atajitahidi kutafuta something that will cheer you up.
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    According to facebook status updates, break ups happen mostly around spring breaks and the months leading up to Christmas.

    [​IMG]
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ni vipi utaenjoy wakati ushamchoka?
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nimekusoma TF.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    what might be the reason?
     
  12. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kitu muhimu kama unatambua hiyo hali, cha kwanza kabisa na muhimu ni KUVUMILIA kwa kuwa unatambua kuwa hiyo hali hiyo ni ya muda tu na itaisha. Lakini kwenda sehemu tofauti kabisa ikiwezekana hata nje ya mji, mkoa n.k, itasaidia, kufanya jambo tofauti kabisa na kujiepusha na ugomvi usio na maana kutasaidia. Narudia kusisitiza kuwa muhimu ni kutambua kuwa ile hali ni ya kupita. Mara nyingine hata tunapoumwa na magonjwa au maumivu mengine, tunategemea tutapona kwa hiyo tunavumilia tu. Na ndiyo maisha, sio mara zote utakuwa mwenye furaha. Kuna siku tutakuwa tofauti, inakubalika.
     
  13. kobonde

    kobonde Senior Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwa najitahidi kwa kila Hali kuiepuka,naikitokea naweka mambo sawa muda huohuo. Ila kwa wanaume hili ni gumu na ndio husababisha kipindi hike kutokea kwani ni wazito kusawazisha mambo au huligeuza kosa kwa mwanamke na hapo ndipo kipindi kigumu hutokea.
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siweki neno kwenye hii sredi.

    KUMCHOKA?looh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! sasa si ujaribu pembeni!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!hapa mnaleta utani wandugu
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sometimes mazingira pia yanachangia just imagine kila siku unaamka asubuhi unaeenda kazini unarudi jioni unakula unaangalia TV unaenda kulala, the next day same routine karibia mwaka mzima hamujawahi kwenda mbali zaidi ya hiyo nyumba mnayoishi zaidi ya kwenye harusi na kumbi starehe which is the same routine ya weekend.

    If you decide to go out of the city a place where it is quite mkabadilisha mazingira it helps siku mkirudi nyumbani mnakuwa fresh inakuwa as if mmekutana jana but all this it depends watu na watu kuna wengine wagumu kama TANGA CEMENT
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ni vizuri tukisikia unaepuka vipi.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmmh marytina!!
     
  18. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ukimchoka unaenda kwa kidumu unapunguza stress then unarudi kwako mambo yanakuwa sadwata!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tujifunze kuwa wavumilivu na jinsi gani ya kuepuka hali kama hiyo ikikukuta
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah,
    Nahisi ikinitokea nitatafuta safari niende nikae wiki halafu nirudi,
    Sema ndo mpaka hiyo safari ieleweke ni safari ya jinsi gani, manake unawenza ukaliazisha lingine.
     
Loading...