Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamwabudu shetani Bila kujua!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sekulu, Mar 11, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Siku hizi ni kawaida watu na vijana waliowengi kuntukuza shetani bila ya wao kujua. ni mbaya sana. Na siku ya mwisho Kila mtu atawajibika!
     
  2. k

    kimini Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Toa maelezo tuelewe mkuu,bado una hang hapo.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    ungetueleza tunaabuduje ili tuweze kuacha.....sasa unatuambia kama unatusimulia adisi ya abunuwasi?.....vipi bana
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umetoka moja kwa moja njia ya msalaba na kudondoka JF!
    [​IMG]
     
  5. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    au wewe ni Kakobe?...wee Kakobe wee.....hujatupata bado....hatushikiki kirahisi hivyo
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huenda ikawa kweli, Sijatoka kanisani, Nipo darasani!
     
  8. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huenda ikawa kweli, Sijatoka kanisani, Nipo darasani!
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kwani kwenda kwa Babu ndiyo njia ya shetani?
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhandisi twende nae tartiiibu atueleze tunamwabudu vp shetani,,,,,,
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unzfahamu symbol hizi na na nyingi zake utakuta zinatumiwa sana na vijana either kwa kuonyesha kwa mikono au kuvaa kwenye nguo??

    Na kwa kufanya Hivo ni kumtukuza shetani?? All_Seeing_Eye_5_Seattle.gif 3828-22.jpg goathead3.gif img4.JPG images.jpg 666gaga.png

    Ogopa sana Watu wanaopaka Rangi nyeupe usoni esp wanamuziki na wanamieleka: Maana ya kile kitu ni kwamba wao wamekufa na miili yao imehamiwa na shetani

    Pia wanamuziki wengi sana tunaowapenda wamo humo!

    Kwanzia Michael Jackson, lady Gaga, Beyonce, Jay Z, lil wyne, Rihaha, Chris brown(Jaribu kuusikiliza vizuri wimbo wa Fallen Angel Utaja ninachokizungumza na habari ya mungu kumfukuza shetani)

    Sijatoka njia ya msalaba ila nipo kwenye njia ya msalaba!
     
  12. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo alama ya jicho ni alama mpya ambayo ipo kwenye nguo za Rocka Wear!
     
  13. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yani wewe mwenye location |Church Hujui pia??, R u serious?? Unampenda Michael jackson??
     
  14. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sekulu,,,ulipoandika thread uliassume watu wote wako na hiyo location ya church?tunapofundishwa huku church na watumishi si wanajua wote tuna bible ama?ilibidi uainishe kny thread yako kwamba unataka ujumbe gani utufikie,,kama ni massons,au nini?nimetoa tu mf.bda ya kumtaja huyo mike.......
     
  15. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na unakumbuka mistari ya Michael Jackson kwenye we are the world???

    Send them your heart
    So they'll know that someone cares
    And their lives will be stronger and free
    As God has shown us by turning stone to bread
    So we all must lend a helping hand

    Ni kweli mungu alifanya Hivo??
    Unakumbuka shetani alijibiwa nini na yesu??

    Na unajua madhara ambayo yangeweza kutokea kama yesu angekubali kugeuza jiwe kuwa mkate??

    Fikiria kisha jipange!

    Naowaombeni someni kuhusu aliester Crowley, Someni kuhusu OTO (ordo templi orientis), alafu search kuhusu kitabu kinachoitwa 777 kimenadikwa na Aliester Crowley

    Nadhani Mhandisi, mkandarasi, mama mchungaji,wiselady,sizinga,Presta na mdoe tuko pamoja!, Kimini pia kyabushaija(Mussaja)
    Tuko pamoja!
     
  16. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndo maana nimekwambia Tunamwabudu bila kujua ni kupitia kwa wanamuziki na alama mbali mbali tunazokutana nazo, I hope sasa tuko pamoja na pia kama unataka Videoz nambie nitakutumia ninazo kuna vitu vingi shetani anafanya na wanadamu wanavipenda na wanaviabudu bila kkujua kwamba kwa kufanya hivo ni kumwabudu Shetani,

    OBAMA " Yes we can maana yake ni Thank you Satan" Wataalamu wanaita Reverse play!
     
  17. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndo maana nimekwambia Tunamwabudu bila kujua ni kupitia kwa wanamuziki na alama mbali mbali tunazokutana nazo, I hope sasa tuko pamoja na pia kama unataka Videoz nambie nitakutumia ninazo kuna vitu vingi shetani anafanya na wanadamu wanavipenda na wanaviabudu bila kkujua kwamba kwa kufanya hivo ni kumwabudu Shetani,

    OBAMA " Yes we can maana yake ni Thank you Satan" Wataalamu wanaita Reverse play!
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bwana bwana!!!!
    Haya mambo haya Taratibuuuuuuuuuuuuuuuu jamani!!!
     
  19. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehe bora uongee wewe
     
  20. s

    sha Senior Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI KWELI ISIYO NA SHAKA YEYOTE KUWA WENGI WANAMWABUDU SHETANI WAKIFIKIRI NI KWENDA NA WAKATI, YESU KRISTO ALIPOSEMA IMEKWISHA ALIMALIZA YOTE MSALABANI NA MTU MWINGINE YEYOTE ASIYE ENDA NA NENO LAKE YUKO KINYUME NAYE, YESU ALIWAAGIZA WANAFUNZI WAKE AKIWAAMBIA 1.LUKA 10:9 WAPOZENI WAGONJWA WALIOMO,WAAMBIENI UFALME WA MUNGU UMEKARIBIA.
    2.Mathayo 10;7-8 HUBIRINI MKISEMA UFALME WA MUNGU UMEKARIBIA, POZENI WAGONJWA,FUFUENI WAFU,TAKASENI WENYE UKOMA, TOENI PEPO.
    NI KWA NENO LA IMANI KWANZA ASIYEFANYA HIVYO AFANYA KWA NGUVU NA UWEZA WA SHETANI - Hivyo hatuhitaji uponyaji wa kuoteshwa tena:angry::angry: mtapona kwa muda lakini mtakuwa watumwa wake shetani,KISHA ATAWAMALIZA MAANA TAYARI MMEPA NAFASI, Kusudi lake daima ni moja tu asiende peke yake motoni ( je hujui kuwa shetani hana nafasi ya kutubu??????????!) POLENI SANA WA LOLIONDO.2Wakorinto 4:3-4 mungu wa dunia hii amewapofushafikra zao wasioamini isiwazukie nuru ya injili yautukufu wake KRISTO YESU aliye sura yake MUNGU.
     
Loading...