Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamfahamu Msafiri Deo Mgengeli [TAPELI, kuwa makini]

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mgengeli, Dec 16, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mgengeli Senior Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF Mimi niko nje ya nchi natafuta mawasiliano na mtajwa hapo juu nimepewa habari zake na mzungu mmoja kuwa huyo msafiri ni dereva mzuri sana wa malori na nimwaminifu sana wamefanya naye kazi wakiwa arusha namtafuta nataka kuanzisha transport huko TZ
     
  2. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
  3. M

    Mgengeli Senior Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anapatikana kwa simu namba 00255717326072 au email:msafirimgengeli@yahoo.com kwa sasa anaishi na kufanya kazi dar ila yupo safarini ameenda Burundi anaendesha kwenye kampuni ya kusafirisha mafuta mimi ni mdogo wake
     
  4. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mkuu,
    Naomba kusave contacts kwa ushauri wa biashara siku zijazo?
     
  5. M

    Mgengeli Senior Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa ila wasiliana naye kwanza yupo kobero mpakani mwa burundi na tanzania ameniambia kuwa anarudi Bujumbura anarudia gari kuna dereva kapata short ya diesel(mafuta) halafu kaikimbia
     
  6. m

    mama nyegoro New Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgengeli namfahamu kwa miaka 13 nikifanya nae kazi katika kampuni kweli huyo sijawahi kusikia tatizo lake nikiwa kama bosi wakati huo niachana naye muda mrefu nashukuru kwa mawasiliano anajulikana kwa Jina la baba wa Imani au mchungaji kweli ni MCHUNGAJI
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naona promo mtu anajiulizia, anajijibu na kujipromo

    mie namfahamu huyo jamaa wakati naishi arusha sekei, alinilangua kweli mzigo wa laki tatu kwedna dar alikula laki nanne na watu wa procurement ofisini kwetu
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh JF kuna mambo... Nimepavulia kofia...
     
  9. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hahaha ha mkuu, lakini hakuwapiga sana!
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    need to say more
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,768
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    mimi namjua mgengeli anapenda sana kutumia mirungi akiwa safarini na honestly sio dereva mzuri. Promo inaendelea
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    adara

    huyu mzungu mlikutana nchi gani na coincidence hii ilitokeaje na mazingira gani yalijiri mpaka mkafikia kumzungumzia mgengeli? je kwanini huyo mzungu hakukupa hizo contacts? je mzungu ndiye aliyekushauri uje kumtafuta huyu jamaa jf? halafu baada ya hapo ukakimbia haraka haraka ukaja jf na kujiunga ili umtafute mgengeli, siku hiyo hiyo baada ya dakika 43 tokea upost bandiko lako anayejifanya yeye ni mdogo wake msafiri deo mgengeli ambaye ni member humu akatokea ghafla na kutoa contacts hadharani bila hata kuhoji uhalisia wako wewe adara either kwa kuomba kutumiwa pm au vinginevyo, baada ya siku moja adara amerudi tena hmu jamvini akituhabarisha mahali alipo ndugu msafiri deo mgengeli huku akionyesha kwamba mgengeli anaaminika kwenye udereva kwani mdereva wengine huyu simwaminifu kwa kulikimbia gari, baadae tena amekuja mtu moja anajiita mama nyegoro akaamua kujiunga jf haraka haraka pia ili ajishaue kwamba anamfahamu mgengeli na ni dereva mzuri sana na ni mwaminifu, OMG

    i smell fish

    more to be revealed
     
  13. E

    Enny JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duu kweli naona hapo ni mtu kaamua kujipa promo ili watu wamtafute kumpa kazi. Ukingia kingi tu imekula kwako.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa alishakujaga hapa kuelezea kua anafanya hizo issue!!
    Sasa under coincidence gani uache kutafuta huko kooote ukaja hapa ambapo nae ni member!!
    Tuseme ushamtafuta mara ngapi kwenye mitandao mingine kabla ya kuja hapa!!
    Kama hiyo mitandao tutakuamini! But kama ndio mara yako ya kwanza kumtafuta na ukaanzia hapa ambapo nae yupo ni wazi kua wewe ndie yeye huyohuyo mgengeli wako,
    Hakuna cha mzungu wala mnani sijui!!
    Kama alivyosema mdau hapo juu kua umeamua kujipigia promo kwa njia rahisi sana bila kujua kua ma-great thinkers kukokotoa na kutoa jibu sahihi kwao ni easy sana!!
    Jaribu kivingine bro.
     
  15. M

    Mgengeli Senior Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawaombeni wana Jf mjadala ufungwe
     
  16. E

    Enny JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    DUUU! mmh
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    not enough?

    need more explanations?
     
  18. E

    Enny JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Naona jamaa amekiri kubanwa kwenye angle
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake!!!
     
  20. M

    Mgengeli Senior Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Natafuta gari lori 6x2 ya kununua iwe ya kuanzia mwaka 2002,aina STRALIS IVECO,SCANIA na DAF XF kama unayo nitumie bei kwa ujumbe wa simu kwenye namba 0715099279,naitwa Felician bei iwe ya Tanzania sio nje
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...