Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Unakwenda wapi"; "Unatoka wapi" Maswali yenye dalili za matatizo kwenye mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 24, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Hivi mtu akiuliza maswali haya ina maana gani katika mahusiano? Je uhusiano unaweza kuimarishwa kwa maswali haya au ni dalili ya matatizo? Kama watu wanamawasiliano mazuri kwanini haya maswali yanatokea? Je nilazima kuaga kila ukitoka. Na katika mahusiano kuagana au kuombana ruhusa ni muhimu?
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    haya maswali ni dalili ya kupungaua kuamininia ikiwa yanaulizwa katika kutia shaka, si mabaya kama yanaulizwa katika upendo lakini bahati mbaya iliyopo; mara nyingi maswali haya yamekuwa yakiulizwa wakati tayari muuliza swali hamwani mwenye kujibu hii ikiwa na kutoamini hata jibu litakalotolewa. Ni ugonjwa mbaya sana kama wewe upo kwenye hali hii na unahitaji jitihada kujinasua maana tiba ni wewe mwenyewe kuanza kujiamini ndipo utamwamini na mwenzi wako.

    Kuhusu kuaga hili linategemea mazoea ya wanafamilia lakini si lazima na inategemea pia na sehemu uendayo umbali ama muda utakaokuwakuwako huko........suala la kutaarifiana ni jema lakini lisichukuliwe kuwa ni sheria ambayo ikivunjwa inawakosanisha.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    damn straight muhimu kuaga....sasa wewe wakurupuka waenda wapi ? ukifa huko hujui kuwa utakuwa wamuweka mwenzio roho juu juu?
    kuaga kunaonyesha kuwa unamjali mwenzio....na respect ni muhimu katika mahusiano yoyote. kama unataka kuwa free basi kuwa single...lakini ukishaingia kwenye uhusiano kuaga na kusema upo wapi ni unwritten rule!!!!
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ww,katika mahusiano ni lazima awepo kiranja ambae mara zote tunaamini ni mwanaume! kumuaga mpenzia kisheria ya imani yangu ni amri!!sasa kama hujaaga unakwenda wapi swali kama unatoka wapi lazima liwepo!!!
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swali la kuulizwa kuwa umetoka wapi huwasilipendi, lakini kuulizwa kuwa unakwenda wapi, sio siri hilo swali huwa naema ninapokwenda incase kunawezakutokea matatizo au kitu chochote janua nimemtaarifu mwenzangu basi atajua paakuanzia kunitafuta, nahuwa simdanganyi kwa hilo
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mubarikiwe wanwake wa JF mliochangia hapo juu
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naamini ni vyema wewe utokae umwarifu mwenzako unakoenda japo wengi husema tofauti na waenakoelekea mtu anakuambia anaenda ubungo kutoka magomeni kumbe anaenda kawe ... hata kama kuna matatizo yanatokea inakuwa ni ngumu kupata msaada wa kifamilia.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Sasa ukiaga kuwa unakwenda mahali x na kumbe unaenda mahali y bado utakuwa umetimiza wajibu?
     
  9. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Moja kati ya maswali ambayo siyapendi...saa nyingine mtu anajua kabisa upo kazini lakin atapiga kukuuliza upo wapi?unafanya nini?dah majibu yake kama nina stress zangu za kaz ni simple tu....nipo msalan cha kwamba nafanya nini jibu atakuwa nalo kwa huo muda
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    PAMOJA N MASWALI HAYA KUUDHI......kwa upande mwingine hebu jiulize utajiskiaje pale ambapo mwenzio hakuulizi kitu.Unenda huulizwi.......unarudi huulizwi............ siku nenda rudi...utajisikiaje?
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kuaga kunaonyesha caring basi ka hataenda ambako kasema sio mbaaya mradi tu kaaga
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    mmh kwa kweli hiyo ni dalili kuwa uhusiano umefika magogoni...
     
Loading...