Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka nini siku yako ya kwanza ugenini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ntaramuka, Jul 23, 2012.

  1. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku ya kwanza ugenini huwa ngumu sana kwa watu wengi. Ukiwa mgeni unajitahidi angalau uendane na wenyeji wako, usionekane wa tofauti sana, wa ajabu nk. Siku ya kwanza kwenda Zanzibar, katika kujaribu kuendana na utamaduni wao, niliwakuta wafanyakazi wenzangu (wazanzibari) wanapiga story nikawasalimia hivi "WALAYKUM SLAM!" badala ya "ASALAM ALAYKUM!" nilikuwa cjaizoea hii salam kwan mm c muislam, walicheka!
     
  2. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    siku ya kwanza ugenini nlikuta wamepika ugali na mtindi!!! nlitamani kuzimia!!! lol
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: ulizimia kwamba hujawahi kula au haupendi
     
  4. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nlikuwa cjui kama mtindi ni mboga!! hvyoo nlikuwa nawaza cjui mdomoni vtakuwaje!!
     
  5. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku ya kwanza ugenini ninachokumbuka ni kuwa nilitapika chumbani kwa wa2 ucku, yani nilishiba mpaka 2mbo likawa lauma.
     
  6. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    siku ya kwanza, mtihani ni kwenda chooni kunya halafu choo kimo ndani ya nyumba, dah mtihani mkubwa
     
  7. K

    KWAPA Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa Alafu unakuta choo Na bafu viko tofauti Alafu haja imekushika sio mda Wa kuoga Kudadadeki lazima akili ikae sawa! Ingekuwa bafu Na choo viko pamoja ungepiga kanyaboya labda unaenda kuoga then unafanya double job! Then imagine ile Unatoka tu kukata gogo Na mwenyeji wako anaingia Alafu anatoka faster bila kuelewa sababu ya msingi ilomfanya atoke Hahahahaaa!! Naimagine vyote nakauka kucheka walah!!
     
  8. S

    Starn JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilikalishwa airport masaa 5
     
Loading...