Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unajua ni kwa nini sticker za fire zimechelewa kutoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Sep 2, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Watu wameiba leaf za sticker za fire kwa magari na majengo.
    Sasa kama ata sticker ambazo zimeibiwa ambazo kila moja ina gharama ya angalau 30000tshs basi tz tulipofikia ni pabaya!
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    cha muhimu ni sticker au fire fighter equipments?watanzania tunaibiwa sana sticker sh 30 000 for what?bora ukaguliwe na upewe certificate
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    wizi mtupu
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Hizi sticker hazina faida yoyote zaidi ya kua ni mradi tu wa watu fulani,
    Mi gari zangu zote tatu za biashara hua hazikaguliwi na sticker ninazo vilevile.
    Ni sawa na leseni ninayotumia sijawahi kwenda veta au shule yoyote ya udereva lakini nina leseni ya kutoka mkoa mmoja ambao ki ukweli sijawahi kufika toka nimezaliwa
     
Loading...