Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajua kwa nini kura nyingi zimedaiwa kuharibika?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by remoteattacks, Nov 5, 2010.

  1. r

    remoteattacks Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawakala wa chadema wanadai kwamba karibu kura zote zilizoharibika zilikuwa za Dr. Slaa! Wamedai kuwa ukimpigia Slaa kwa kuweka tick, wanaccm wanakoleza wino hiyo sehemu halafu wakati wa kuhesabu wanakuambia hii imeharibika maana haieleweki kama tiki au la (mfano Mvomero hiyo approach imetumika sana)! CCM kweli kila dhambi wana maexperts!
     
  2. A

    August JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,661
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    hiyo ni nia moja wapo ya kumaliza mpinzani wako, kama ukishindwa kuweka kura za maruhani
     
Loading...