Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajua kuwa tunalipa takribani 1.9trn Tshs kwa mwaka kuhudumia Deni la Taifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, May 5, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimewahi kutaka ukaguzi Maalumu katika ‘account' ya Deni la Taifa. Linarejea wigo huu. Tunalipa takribani 1.9trn tshs kwa mwaka kuhudumia Deni la Taifa. Zaidi ya Bajeti ya miumbombinu, Afya, Maji, Umeme nk.

    Source:Zitto Kabwe

    MY TAKE
    Kuna haja kuanza kulivalia njuga suala la ili deni otherwise mbele giza kwa jinsi linavyoongezeka mpaka sasa kufikia 14 trillion.
    Mbaya zaidi deni laongezeka uku impact ya iyo mikopo kwenye uchumi wetu ni insignificant which means nyingi watu wanakwapua
     
Loading...