Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajivunia kuwa mtanzania au hujivunii kuwa mtanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kitero, Sep 27, 2012.

  1. k

    kitero JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sabau za kujivunia kuwa mtanzania au kutokuwa mtanzania ni zipi?
    Kisiasa /kidemokrasia Tuko wapi?
    Kiuchumi?
    michezo
    matumizi ya rasilimali zetu
    Kielimu
    Je hivi vitakufanya ujivunie kuwa mtanzania au kuchukia kuwa mtanzania?
     
  2. CRISTA

    CRISTA Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 13
    1.najivunia kuwa mtanzania najivunia nchi tanzania mungu kuiumba na kuwa na rasilimali nyingi.i love tanzania

    2.nawachukia baadhi ya viongozi wa juu wa tanzania kwa kuiharibu tanzania,kwa kuifanya tanzania kuwa nchi yao wenyewe na sio ya watanzania wote;wameharibu democrasia kwa uchu wa madaraka;wameshiriki kwenye mikataba feki ili wale wenyewe na familia zao na si watanzania;wameingiza siasa hadi kwenye elimu hili tunafahamu;mungu waondoe hawa tunaipenda tanzania yetu.
     
  3. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Najishangaa kuwa mtanzania...... Na nina upenda na nina miss sana Utanganyika
     
  4. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    najivunia kuwa mtanzania ila sijivunii mambo yanavyoendeshwa tanzania.
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    najishangaa sna kuwa mtanzania na nashangaa kwa nini Tanganyika yangu iliuzwa
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Najivunia kuwa Mtanganyika.. full stop
     
  7. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo zamani tulijivunia kuwa Watanzania. Sasa hivi kuwa Mtanzania ni kuvumilia.
     
  8. Imam Yussuf Shamsi

    Imam Yussuf Shamsi Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Najivunia kuwa Mzanzibari siyo Mtanzania
     
  9. share

    share JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,418
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa Tanzania ya Nyerere ndiyo niliyokuwa najivunia. Hii Tanzania ya uongozi wa leo ni aibu kujivunia. Hivyo hujui kuwa Tanzania ya leo inafananishwa na mwanamke anayebakwa! Badala ya kupiga yowe ili ajikomboe dhidi ya mbakaji yeye (mwanamke mbakwa) anamnong'oneza mbakaji atumie kondomu huku akimkatia kiuno taratiiiibu!. Nchi inabakwa, viongozi wanakata mauono kwa raha zao za 10%. Sasa nijivunie nini!
     
  10. Olsea

    Olsea Senior Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Najihurumia kuwa Mtanzania
     
  11. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,445
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Nitarudi sasa hivi! Ngoja nikaitafakari MIAKA 50 ya UHURU Kwanza.
     
  12. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Naitaka Tanganyika aliyoishi mamaangu.
     
Loading...