Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaikumbuka hii???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kashengo, Nov 11, 2011.

  1. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kibanga ampiga mkoloni,siku ya gulio katelelo,chopeko na mnofu, ndoto za kimweri....mnasoma kitabu huku mkipokezana? Mi ilikuwa miaka ya 1993 vp wewe?
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Song of lawino/okol,ngoswe penzi kitovu cha uzembe,a man of the people!! Dahh
     
  3. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    mwaka gani feis 1000?
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani si miaka ya 2000!!
     
  5. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    basi enzi hzo tunakaa kwenye mawe,matofali,na wengine chini kabisaa...feis kumbe weye toto dogo bhana
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    toto dogo mambo kubwa!!
     
  7. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    umenichekesha kweli...Hivi nataka nijue bado walimu wanauza UBUYU,UKWAJU,BUBBLISH,PIPI madarasani mpaka leo?
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pamela na kipin,upepo na matete,.......!
     
  9. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Brown ashika tama
     
  10. W

    Wink Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I used to hate Things fall apart, kiinglish kilikuwa hakipandi, nilikuwa naona mwalimu ananipigia makelele tu, I was looking forward na somo la kiswahili, ngoswe penzi kitovu cha uzembe na hadithi za magazeti ya sani(enzi hizo yanatoka kwa mwezi mara moja kama sikosei).
     
  11. driller

    driller JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sisi tulikua watukutu sana kwenye class yetu tulikua kwenye seminary moja ya wasabato inaitwa TASS basi jamaa wakawa wanakiita kitabu cha "NGOSWE MAPENZI KITOVU CHA UZEMBE".... wakawa wanakiita "NGOSWE MAPENZI CHINI YA KITOVU".. na siku moja tcha akazama class jamaa si kwa utani utani wakalitaja jina lapili dah yani mambo yakawa ni balaaa tupu..!
     
  12. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    matonya ala konokono,na ile nyimbo ya sugura...sizitakii mbichi hizi,jumaa na uledi,karudi baba mmoja kutoka safari ya mbali,kavimbaa yote miguu na kutetemeka mwili,watoto wake wakaja ili kumjulia hali....zawadi ya ushindi.
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi ilikua ni kutetemeka mwili au ilikua ni mapaja..? manake nahisi pale ilikua ikifika yani ninakua ninahisi kua kama ninaongea kitu amabacho nisingependa mama akisikie coz alikua ni soo yani nilikua nachezea viboko karibia kilasiku yani..!
     
Loading...