Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafki wa CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Planner, May 14, 2011.

  1. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tunachohitaji watanzania kitakachotusaidia ni elmu ya uraia na elimu ya kujitambua...na hili ndilo wanalofanya CDM kwa sasa (ila kama kuna mdau ana objection nalo anakaribishwa kuchangia).Nadhani si siri kua ndani ya CCM na serikali yake kiongozi anayeonekana kuwa mchapakazi na mpinga ufisadi ataandamwa na vigogo wa ufisadi..nani asiyejua kua Mh.Magufuli alikua anabadilishwa wizara mara kwa mara "ili kumkata maini asioshe"!anayebisha hilo anhitaji maombezi tu.kwa msingi huo huo CDM wanachofanya kinaonekana,wangapi walikua wanajua fedha zetu zinavyoibiwa,kama Dr.Slaa angekua mzushi unadhani serikali ya JK ingemuacha atambe tu?pia suala la kua data za ufisadi kudaiwa zinatolewa na watu walioko kwenye mfumo ndio wawape CDM halina nafasi sana cha msingi ni je taarifa hizi ni za kweli au uongo,mfumo wa kupata taarifa hua ni wa ki-intelijensia si lazima kila mtu atajiwe techniques.Hivi enzi zile za mzee Lyatonga akigombea ubunge TMK ma Abdul Cisco mtiro wa CCM,Mrema alitoa tuhuma kwa Rais mstaafu Mkapa za kula milioni 900 pamoja na waziri wa fedha(Mh mbilinyi by that time),CCM walisema mengi lakini finally waziri na naibu wake waliondokakujiuzulu).ninachotaka kusisitiza ni kua kutaka kujisafisha kupitia mgongo wa Dr. Slaa ni uvivu wa kufikiri.kamwe uchafu hauondolewi kwa uchafu mwingine wa kudandia watu.nadhani Nape ameanza kucheza madogoli ambayo hajui hatma yake,pia kama watanzania hamjashtukia sasa ni mfumo wa kurithishana serikali na chama pia,,tafutateni takwimu mtaona kila palipo na viongozi wa serikali/chama watano watatu wamewachomeka watoto wao kwenye mfumo hata isivyo halali(sina tatizo na wale wanaopata nafasi ki halali) CCM tudanganyeni lakini kuna siku itakua historia kenu kuongoza.Tuamke watanzania.mwenzako akimwaga ugali we kula mboga!!!!
     
  2. m

    menny terry Senior Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kweli mkuu.Tanzania inahitaji uhuru wa pili ambao unakuja kwa uma kupewa madarasa yaani madarasa kwa uma kama wanavyo fanya Chadema..hongereni chadema,.'.
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sio siri hii tabia ya vigogo wa ccm kuchomeka watoto wao kwenye ngazi za maamuzi ni bomu ambalo inabidi litenguliwe kabla mambo hayajaaribika kwa mfono moja ya sababu kubwa ya tawala za uarabuni kuondolewa madarakani kwa nguvu ya uma ni huu mfumo waluokuwa wamezoea watawala kuchomeka watoto wao kwenye ngazi za maamuzi
     
  4. k

    kakini Senior Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina hamu hali inuke
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    kweli mungu anatenda miujiza! Makupa you change alot!
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    swala si kubadilika hata pale chama changu kinapofanya makosa huwa nakuwa muwazi ni nyie hivyo hivyo pale ambapo cdm wana matatizo msisite kuwaeleza nadhani unaona kwamba nimebadilosha msimo bado mimi ni ccm ila sumu hii chafu ya NApe ya kuleta ukabila kwenye nchi hii yetu ni kiyendo cha kulaniwa na mtu yoyoye mwenye akili timamu
     
Loading...