Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafikiria ni kwa nini Malaria Sugu anakoseakosea sana maneno anapo-post humu jamvini??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Naipendatz, Sep 19, 2011.

  1. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Mimi ni mmojawapo kati ya mashabiki wengi wa ms humu jamvini! Jamaa anapokosekana humu ndani jamvi huwa linapooza sana! Naamini kuna watu wengi huwa wanamtusi sana humu ndani lakini mioyoni mwao wanamkubali! But jamaa huwa anakuwa na typing error nyingi sana,sometimes hadi inakuwa raha! Me nauliza wazee mnadhani nini huwa inasababisha hizo errors za ms? Ana type kwa miguu?? Au?
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Anatumia mouse kutype badala ya keyboard
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe si ndiye MS mwenyewe, tukuulize kwanini huwa unakoseakosea
     
  4. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Am not ms mzee! Kwa nn watz wanapenda sana kutunga and kuuamini uongo
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ndio nyiinyi mnaokaa vibarazani kuwazungumzia masiha ya watu, sasa unataka kuileta hiyo tabia humu JF
     
  6. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu anatype kwa mguu.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Topic closed!!
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    like....
     
Loading...