Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki ni usaliti-huwezi niibia kura na kunipiga mabomu halafu nikifa ujifanye ulinipenda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Jan 19, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli niko kwenye majonzi makubwa sana ya kupotelewa na dada yangu kipenzi, mwanamapinduzi na mwanaharakati. Dada aliyejua jinsi ya kuunganisha watanzania kujiletea maendeleo. Dada aliyesema ukweli na kuutetea. Dada aliyewaonyesha wanawake walioduni kuwa wanaweza wajitahidi na kujituma. Dada aliyepigania haki na usawa bila kuchoka, dada ninakulilia sana na kamwe sinta kusahau. Ulale pema peponi Regia Mtema.

    Mazishi yake yamekutanisha wengi, yametukumbusha mengi, yameliza wengi wengi. Ni utamaduni wa Mtanzania kusahau ya kale kwenye matatizo hasa misiba. Watanzania huzikana na kusaidiana kwenye matatizo mbali mbali na hili linatujengea udugu na undugu popote duniani wakutanapo Watanzania.

    Unafiki unaofanywa na serikali ya sasa iliyoko madarakani ya kunyanyasa wananchi huku ikitamani wafe ili iendelee kuongoza halafu tukifa inajifanya inauchungu ni dhambi, dhihaka, na unafiki mkubwa sana.

    Jk aliwatumia polisi kupiga mabomu na risasi mikutani na maandamano ya CDM ili wao na viongozi wao wafe kwani serikali yake haiwapendi, leo naona wanavaa nguo nyeusi kuombeleza wale wanaowapiga mabomu kila kukicha.

    Waliwapinga kwa kauli zao na harakati zao leo ndio wa kwanza kuwalilia wakisema walikuwa mashujaa.
    Walitamani wafe ili waendelee kuwa ikulu na majimboni mwao leo wote wanalia machozi ya kinafiki eti wanawakumbuka.
    Simpendi mnafiki wala simtaki mnafiki, serikali haikuwa na nafasi na wanyonge wala haiwatakii mema ndio maana inawapiga mabomu ya machozi na risasi za moto ili tufe.

    Vyanzo vya ajali zinazoua kila kukicha ni hujuma za serikali na watendaji wake. Siwapendi wanafiki wala siwahitaji.

    Siasi za kutokuheshimiana na viongozi wasioheshimiana kuchekeana kinafiki ni janga kubwa sana. Leo anakupa mkono kesho anamwambia Mwema wapige mabomu wapeleke keko, wadhalilishe waumize, halafu wakiuwa wanakuja kujifanya wanauchungu sana. sipendi wanafiki siwahitaji.

    Kifo cha dada yangu kinaweza kujenga Tanzania mpya, amekufa ili kuunganisha nchi, kifo chake kiwe mwanzo wa kuheshimiana na kuthaminiana kisiwe ndio mwanzo wa kuuwana.

    Pasco usiwe mnafiki, JK amemdhalilisha sana Dr Slaa, anampiga mabomu, anamfungulia kesi kila kukicha anamkeli wakati akijua amemwibia kura. sina uhakika kama kweli Dr ana mkimbia ila ni sawa kutokutana na mnafiki.

    Serikali ijenge jinsi ya kuwaheshimu viongozi wengine wasio wa serikali. Viongozi wa vyama vya siasa nao ni viongozi wana watu na majukumu.

    Poleni wote na tuijenge Tanzania mpya bila wanafiki. Vijana hasa akina dada igeni mfano wa Regia Mtema kwa kumuenzi kwa ushujaa wake na utumishi wake.

    Chief Mkwawa wa Kalenga Real Talk
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    WaTZ ni wanafiki.
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mnafiki mwenyewe uliyeleta hoja yako ya kinafiki!!
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanataka wadumu wao daima pole kwakuumia lakini hata wewe ukiwa juu ungefanya hivyo ili kujilinda
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thibitisha!!!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe sio mzungumzaji wake hivyo badili hicho kichwa cha habari.
     
  7. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sioni sababu ya kubadili jadili hoja
     
  8. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani wewe ni wa wapi mkuu? Kama watanzania ni wanafiki , na wewe ni Mtanzania obviously wewe ni mnafiki namba moja, tena baba lao. U can prove this by using a Sylogism.
    I hate generalization.
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    100% kweli kabisa.
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,921
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    it ain't hard to spot them wachakachuaji..
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sio watanzania wote wanafiki. Ukiona mnafiki huyo jua ni Chadema.
     
  12. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    sarafina.the funeral song - YouTube
     
  13. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    acha basi wewe na nape mlizunguka tz nzima mkisema mmejivua gamba kumbe looooo hamna kitu siku 90 zimeisha huo sio unafiki

     
  14. D

    Do santos JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wewe ndo mnafiki kikwete wapi amefungua mashtaka dhidi ya padiri 'mstaafu' slaa,lete ushahidi wapi kikwete kaiba kura acha kuropoka.Ni kweli anamkimbia anao aibu kwa yale aliyokuwa anayasema dhidi ya jk
     
  15. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ni kweli uliyoyasema tuache unafiki
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni bora ule kinyesi cha mtu kuliko kushikana mkono na JK
     
  17. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​mkuu mabolio naunga mkono hoja
     
  18. J

    JAMES RINGO Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nuke machizi cdm,mnasusa baba chakula chake mnakula,wehu huo!
     
  19. J

    JAMES RINGO Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchizi huo!
     
  20. m

    mpendadezo Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeguswa naa hyo hoja kuna uonevu wa kupindukia kwa wapinzani ndio maana wanaonekana kama maadui. CCM inakesha ikifikiria namna ya kuua upinzani badala ya kufikiria namna ya kujenga nchi.
     
Loading...