Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unafanana na kikombe cha KAHAWA...hadi USIMAMIWE, acheni izo hapo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Feb 29, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jitume ukipewa kitu mtu mzima ww...
    unataka kila kitu pawe na bakora "nyuma"...
    onesha kama unaweza!!
    iko haja wakoloni warudi hapa nchini...
    naona bado kabisa!
    hopeless kweli nyie!..
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bagah,
    kulikoni mkuu ?
    Jipovu lote hilo usiku huu ?
    Nani kakuchanganyia data ?
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanangu bhana...
    lakini nikaona itafaa na wengine...
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanao au Mkeo???
    Sema mkeo hajitumi na wewe ulivyomvivu ushachoka hasira zimekupanda kidume...teh
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vunga basi rick aise!..
    tehe unataka waelewe sasa.
    hiyo inakuhusu hata ww hapo ofcn...shulen na nyumbani.
     
Loading...