Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umoja mpya wa Vijana CCM (UMVCCM) ulioasi UVCCM sasa kutikisa nchi, Kuja na 'CCM Halisi'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Emmy, Oct 27, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Majemedari wa Umoja mpya wa Vijana CCM (UMVCCM) sasa kutikisa nchi, katika harakati ya kukikomboa chama kutoka katika Mikono ya Mafisadi. Kwasasa mipango kabambe ya kukirudisha chama mikononi mwa Wakulima na Wafanyakazi inaendelea kufanywa na majemedari wa Vita ndani ya chama. Kwasasa tunakwenda kuanza na Kampeni ya Ondoa Mafisadi CCM (OMC) ambayo itahakikisha viongozi wote wacghafu ndani ya Chama wanatengwa na kundi la wana CCM wasafi wanaonga mkono vuguvugu jipya la mabadiliko ndani ya Chama.

    Wananchi wameshakuwa na imani na vuguvugu la mabadiliko ndani ya chama litakalo ongozwa na UMVCCM kwani hatua moja kuu ambayo inakwenda kupigwa ni wana CCM mabadiliko ni pamoja;

    1. Kuandaa katiba Mpya cha Chama cha mapinduzi - Halisi ambayo
    2. Wanavuvugu kutohama chama bali kupigania mabadiliko ndani ya chama
    3. Kuhamasisha wanachama na wasio wanachama kujiunga na vuguvugu la mabadiliko ili kuikumboa nchi inayoelekea kugawanywa vipande vipande na kundi la CCM Mafisadi na Chadema matapeli
    4.kuweka mikakati madhubuti ya kuyakomboa majimbo yote yanashikilwa na CCM mafisadi na Chadema pamoja namjimbo mengine yanayoshikiliwa na upinzani
    5.Kurudisha Imani ya wazanzibari wote na kukitikomeza kabisa chama cha Kiarabu CUF huko visiwani
    6. Kuzima kwa nguvu ya hoja harakati zote za matepeli chadema na M4C

    Note Harakati hizo zote zitafanywa na wanavuvugu na watanzania wote wapenda amani na maendeleo pasipo kuhama chama bali CCM Mafisadi watajitenga na kupisha wenyewe kulingana


    Sasa kazi ndo kwanza inaanza

    Mabadiliko mapya yanakwenda kukifanya chama cha mapinduzi kuwa halisi zaidi na kumjali mwananchi mnyonge
     
  2. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,070
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Kama mipango ya kuikomboa CCM ndio hii iliyoainisha hapa bora muache coz hakuna jipya hiyo OMC ina tofauti gani na vua gamba? Mukipewa vyeo munaanza na mkwala mukishazoea ofisi na kulewa hela za mafisadi munakuwa wadogo, sikutofautishi na Mukama na Nape walivyoanza kwa mbwembwe.......kikowapi? CCM INAZIDI KUOZA.
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    mh..................................
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona Wafuasi wa Makonda

    Nnauye Jr Ritz Rejao at work

    Vifisadi Vidogo Vinapambana na Mafisadi Papa ha ha haa
     
  5. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naona mngeanzisha chama chenu kabisa, wenye chama hawawataki mbona mnang'ang'ania. Lengo lenu ni kutafuna vilivyoundwa tayari, kwa kuwa mmenyimwa nafasi ndio mnaleta hayo. Kama mna guts anzeni from scratch...
     
  6. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    kazi ipo,ushindi kwa cdm
     
  7. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    another episod

    kabadilishwa konda gari na dereva yuleyule
     
  8. m

    mbayaaa Senior Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jambo la kwanza kufanya hakikishen mnamwona mzee Tendwa ili awatendee haki ya kuwaandisha rasmi kama chama kipya ccm c (umvccm). other wise mwajilisha upepo ambao mimi naamini hamtashiba.Nendeni mkafie mbali kama mnafikili watanzania wa leo bado waweza danganyika na siasa nyepesi kama hizo.
     
  9. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Vijana mafisadi waliozidiwa na wenzao.
    -Siasa za ubaguzi na utoto ndiyo mapinduzi?
    -Kama hayo mliyoandika hapo ndiyo malengo na mikakati ya ukombozi basi rudini darasani
    -Vijana wa aina yenu ni janga.Hivi mlikua wapi kipindi cha DOWANS na RICHMOND?
    -Mtatoa wapi hoja za kupambana na CHADEMA?Labda kama zipo bandarini......
    -Acheni tamaa ya rushwa kama wazee wenu
     
  10. M

    MR.PRESIDENT Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yALELE YA AKINA MWAKYEMBE ,SITA NA WENZAKE KUJIFANYA WAPAMBANAJI MWISHO WA SIKU WAMEKUWA WACHUMIA MATUMBO
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa Makonda Kilichobaki ni Kuramba Miguu ya Prince na wewe Upate ka UDC kama Mwenzako Mrisho Gambo. Tatioz Vijana wa CCM hamuaminiki mkishapewa tu uongozi basi Mnatukana hadi Mama zenu ona Mwenzako Korogwe yaani mtoto mdogo unamtukana mtu mzima wa kukuzaa eti "Una Degree ya Chupi"
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Hiki chama sasa Kinakufa rasmi!!kama mipango yenyewe ndiyo hiyo inanibidi ninawe kabisa nikijiandaa kuwaaga.
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ben Saanane hapo umemaliza kabisa maana ndio ugomvi wenyewe teh teh teh Vitoto Vina Uchu wa Rushwa kama Simba aliyeona Lindo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Itabidi CCM ijiulize ni nani anafadhili uasi huu? Je ni Sitta au Membe?
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Wangeanzisha chama chao.Si wana uzoefu wa kuanzisha CCJ?
    -Vijana wa aina hii ndiyo wanaotumika na wazee wao waliolifikisha taifa hapa lilipo ili waendelee kuliharibu.Wasaliti wakubwa kwa vijana
     
  16. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,182
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nosense, mnapata wapi uhalali? Kama mpo serious hameni CCM vinginevyo jengeni hoja kwenye vikao vya chama chenu otherwise mnataka kuisumbua polisi tu kwani hamna uhalali wowote wa kisheria. Who are you? Mlishiriki rushwa mkazidiwa leo mnajifanya wasafi. ningekuwa na nguvu ya ziada ningechora mstari na kuweka ninachokijua mimi na kuwaaambia haya wana CCM mpya yeyote ambaye hakujua kama kuna rushwa kabla ya uchaguzi na hajawahi shiriki rushwa avuke mstari huu. Ninauhakika asingekatiza mtu. Tunamambo mengi ya kitaifa yanayohitaji mawazo yetu na sio nyinyi wanafiki wakubwa. kwanza ni mambumbu hata taratibu za chama chenu hamzijui halafu mlikuwa mnataka kuwa viongozi. Msitupotezee muda.
     
  17. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tafakari chukua hatua,bado haujachelewa wewe ni kijana tunakuthamini na tunakupenda hapo kwenye kijani utazeeka bila kufanikiwa
     
  18. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr Emmy

    Acheni uongo munaweza kuwatoa mafisadi nyinyi, mnafikiri mchezo. Muulizeni NAPE atawaambia . kazi hapo ni kubwa sana hata Mzee wa kaya anajua. Hao hao wamewaingiza kwenye uongozi na pesa zao mutaanzia wapi kuwatoa, Ok nawatakia kazi njema.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. s

    saliha Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mh jee mtakuwa akina tea party ambayo iko njiani kufa au new labor ya Tony blair (UK) ilioishi na imepotea acheni hasira fanyeni uchambuzi wa kinapoleni vijana wetu
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    teh ndoto za mchana hizi....huwezi kujifuta maji kwa taulo wakati bado uko kwenye maji unaohelea.........
     
Loading...