Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umjuaje "delila" wa maisha yako!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 20, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nii wakati mwingine wengine wanaweza kujiuliza delila ni nani
    kwa wale wanaoua neno la mungu wanamjua delila alikuwa
    mke wa samson...alimpenda saana sana lakini kulitokea wafilisti wakimtafuta samsoni wamuue
    wakapata njia rahisi ni kumtumia delila..pamoja na mapenzi yao moto moto samson alijaribiwa mara
    tatu ya nne ndipo akasema wapi nguvu zake zilipo..ndipo wafilisiti wakamkamata wakamnyoa nywele
    na hapo ndipo nguvu za samsoni zikaisha juu yake...kumbuka happo nyuma ndugu zake wazazi walimkana
    samsoni kuhusu delila lakini kwa kuwa alikuwa anamridhisha na labda anamfurahisha kwa semi za leo
    akaamua kukomaa na kumchukua delila...matokeo yake ndio hayo akamsaliti wakamtoboa macho wakamdhihaki
    aliambiwa sana aachane na delila lakini akuwa msikilizaji

    pamoja na hayo utaona kabla awajamkamata walikuwa wanahamu ya kumuua lakini walipomkamata wakaishia
    kumtoboa macho na kumdhihakoi...samson akaa kaa chini akajua ameachia lango sehemu ndio maana shetani ametumia
    mlango huo kumpiga...hata hivyo akaomba""toba ""kwa mungu mungu akamsamehe akamrudishia nguvu..alipopata nguvu
    akaomba mlinzi mmoja awapeleke sehemu wafalme wakifilisti walikuwa natafrija ikiwemo kummaliza samson..
    Akaomba amweke kwenye zile nguzo mbili zinazoshikilia ukumbi awahi kuondoka..baad ya muda akamwambia mungu kama
    uhishivyo nakuomba unisamehe dhambi zangu zote lakinikwa nguvu ulizonipa naomba watu hawa niondoke nao alipozicheekecha nguzo akuna ufalmewa wafilisti uliosalia mpaka leo ........

    Ndugu yangu zamu yako kufikiria wewe uliekwenye ndoa unaelalama wakati ulishaambiwa huyo ni lango leo unamsaliti mungu kumwita akuoni wakati alikuonyesha??je wewe unaeelekea kwenye ndoa na kuona mwenzio wako anaenda kinyume
    na mapenzi ya kweli lakini una target zako labda ana kazi nzuri ama nyumba nzuri unaamua kuishia kungangana na mwisho ndan ya ndoa unajuta nakusaga meno...je unafikiri utamtambuaje delila wako wa leo???

    Wapo wanaopata bahati ya kuambiwa huo mwiba usiguse wakaamua kungangana nao na leo wanajuta maisha
    je wewe unaeelekea huko na ujaambiwa utajuaje huyu ni delila??ama lah...ngangana na maombi akuna kinachoshindikana yawezekana umekutana na delila kwenye ndoa yako mungu ni mwaminifu alimsamehe samson na kumrudishia nguvu zake
    sembuse kumbadilisha huyo ulie nae ..???simama na zamu yakomwombe mungu akuoneshe macho ya rohoni
     
  2. D

    Derimto JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka umewaza nini mpaka ukaandika haya yote?
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka nakukubalia kabisa ıtabıdı kaka nıkupm hata sıku moja uandıke mada moja kwenye blog yangu
    ambayo nı
    GSHAYO
     
  4. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu nimekupata kweli Delila tunao ni aibu na majuto lakini hata tuanvumilia lakini mwisho naona nikusepa kimtindo maana wanawake hwaeleweki ni vichaa na wehu kabisa siku hizi pengine ni bora ya enzi hizo kuliko siku hizi
     
Loading...