Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kujutia kwanini umeoa au kuolewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jan 5, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna siku umewahi ku-regret kwanini umeoa ,umeolewa au umeingia kwenye mahusiano ambayao unadhani mtu uliyenae si sahihi kwako ?kama tujuavyo maisha yana ups and down kibao
    - DO you think you made a mistake choosing your partner?
    - How often you're tempted to be unfaithful and how often you fall [​IMG].
    - How long you think the marriage/relationship will last.? forever or:A S-rose::love::A S-heart-2:

     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmhhh????.......
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mbona unaguna NILHAM ni swali tu :party:
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    limenichanganya changamya kichwa changu habibty...
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    LOL! what can i say [​IMG] [​IMG] [​IMG] imenitokea
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naamini kuwa some time love is just enough so can not be something to last forever!
     
  7. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yap ilishawahi kuniokea na Ku-regret kwanini nimeingia kwenye Mahusiano na yule BINTI!!!
    Its a Long Story but Binti alikuwa hataki hata kusikia naongea na SAUTI ya KIKE,
    Anataka kuni MONITOR kila ki2,anaweza kupokea simu akisikia sauti ya KIKE 2
    basi haulizi kinachofuata ni MATUSI hata akiwa ni DADA yangu as long as haijadisplay JINA!!!
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Kuna mwanafilosofia mmoja aliwahi kusema:
    Kuoa ama kutokuoa, lakini yote siku moja utakuja kujuta!
    sijui kama maneno yake yana ukweli!??
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Hapa kama mliapa kwa Mungu hii ni bora uanze kumwomba Mungu amwepushe halaka mwenzako


     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi sijawahi kuregret kwa kuwa najua fika kuwa maisha na mapenzi kwa ujumla yana mwisho wake,iwe kwa kuachana au kufa,watu wengi ambao huwa wanajuta baada ya kuachana na wenzi wao wanakuwa bado hawajatambua maana nzima ya maisha na mahusiano,si rahisi watu kufanana na kuendana kwa kila hitaji lenu katika maisha,hivyo suala la kutaka mtu awe kama utakavyo huwa si rahisi na hapo hukuta watu hulaumu na kuona wenzi wao hawafai au walifanya chaguo lisilokuwa sahihi.
    Sula la kuchepuka na kutafuta mwenza wa pembeni ni tabia ya mtu kulingana na sehemu alipo,wakati na namna anavyoishi na mwenza wake.
    Kila mtu hutamani kuwa na mwenza wake milele na kinachotokea katika maisha ndio huwakwamisha wenza wengi kutimiza ndoto zao za kuwa pamoja milele.
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    People always think kwamba the grass is greener pengine......... lakini kumbe pote kuna matatizo hata mapacha huwa wanagombana the only solution ni kuvumilia na kubaki nae huyo huyo....... Solution ni Kuvumiliana then the marriage will last till death do you apart
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole sana ngoja nikuache NILHAM hope uko ok kiafya sasa
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu alikuwa na wivu uliopitiliza alitakiwa kuwajua ndugu ,jamaa na marafiki zako wote labda ingesaidia ingawa bado ni ngumu
     
  14. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya mambo hutokea pale maugomvi yatakapoanza! Wivu,uzinzi,ukorofi,ubishi,kunyimwa tunda,dharau n.k..!
    Yakianza haya utaanza kujiuliza dah kumbe huyu siye kabisa..the point here ni upendo wa kweli na uvumilivu..am sure u'l neva regret
     
  15. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si unajua NDUGU ni wengi sana siku hizi dada!!
    Huwezi kuwajua ndugu wote wengine huwa wanajitokeza kumbe ni mtoto wa best yake Mama!!

     
  16. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inatokea kwa kutokujua commitments za ndoa, duties and responsibilities. Wengi wanataka mambo ya u-boyfriend na u-girlfriend wa paste kwenye ndoa. Hawajui uhusiano wa kabla ya ndoa ni so artificial. Wakiingia in to so called Natural thing hapo ndio wanaanza kujuta na kutaka kurewind back the scene.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ezackly! hii ni ngumu
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ooooh really my dear alhamdulillah.... vip na wewe lakini... u look beutifully wallah... vipi na mambo ya mwaka mpyaaa???
     
  19. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Ila mzee huyo mtoto wa best yake mama akikaa sawa unaweza ongeza jiko kama dini inaruhusu. Kuna mambo mengine ni sisi ndio wachawi we unajua nimeoa basi unanunua vocha kama ya 30,000/= two weeks kabla ya ndoa una wasukumia txt msg contact list yako yooote hadi vicheche, kama kesho kutwa harusi unarudia tena na kuhakikisha ujumbe umefika so will be no calls unless huyo mtu ana yake au umeacha mbegu sasa zinahitaji kumwagiwa maji zimee vizuri
    :teeth:
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yes! mahusiano tu masharti kibao, nilikuwa napangiwa, monitored na kuhojiwa sana we lasted for about three years. Ilikuwa ngumu kuachana
     
Loading...