Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeuona Mji Mpya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adili, Jan 30, 2011.

  1. A

    Adili JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Changamkia tender.........kama una uwezo. Kigamboni hiyo!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hivi hii itamsaidia bibi yangu kijijini ?, au priorities zetu zipo upsidedown.... (just thinking aloud)
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kichwa kinaniuma, the leaders are confused. Hii yoteni kwa interest ya nani sio ya mpiga kura ila ya wazungu, waasia na wageni wengine ambao ndio priority.
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kingamboni ni bomu linalosubiri kulipuka Labda Serikali ya CCM iwaamishe watu kinguvu.Kwani mseto uliopo Kigamboni acha tu.Cjui kama this project will take off,Wajanja wamelikologa so kula a lot of leagal complexity
     
  5. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi ni ndoto, labda CCM ikiondoka madarakani. Jee zile NHC vyumba sita si zilikua temporary acommodation kwa ajili ya master plan ya wakati ule ? mpaka leo zimekua nyumba za kudumu mpaka zingine zimebomoka zenyewe badala yake kumejengwa nyumba hazikua hata katika hiyo original plan. Angalia Kariakoo, Ilala na kwengineko. Sisemi haiwezekani lakini kwa utawala huu mmmmmh!
     
Loading...