Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umesikia hii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kitabu, Jan 10, 2011.

  1. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dada mmoja anamwambia mumewe"Juma ananitongoza ninamkatalia lakini hasikii"(mume)"mkatalie tu"(mke)"nimemkatalia lakini kasema atanidondoshea laki tano,nikiokota tu atakuwa kamaliza"(mume)"aa kama ni hivyo ni rahisi tu,kubali halafu uokote haraka haraka.Demu kaenda,baada ya muda jamaa anampigia simu mkewe,"umefanya Kama nilivyokuambia?"(mke)"ndio,Ila amedondosha chenji chenji ndo namalizia kuokota mme wangu"-Kama ni wewe ungefanyaje?
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duh hii kali kama atakuwa alidondoshewa shilingi kumi kumi za laki tano itachukua muda kweli kurudi
     
  3. M

    Mkare JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafanyaje na ulimwambia mwenyewe aende kwa Juma, chezea Juma eeh, utamsubiri tu aje na hizo hela na UKIMWI juu!
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tabia mbaya si pendi humu jf!
     
  5. czar

    czar JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tamaa + njaa = ?
     
  6. S

    Simeon Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    akitoka huko apitie huku,nadondoshaga pia
     
  7. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Sasa, aliinama mara ngapi?
     
Loading...