Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wakatika tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rweye, Jul 18, 2011.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,669
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Niko nacheki taharifa ya habari juu ya kusimama kwa bunge katika bajeti ya nishati na madini mara ghafla Ngeleja anakata umeme,sijuhi vipi huko wenzangu
     
  2. M

    Moris Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Geita pia umeme umekatka now,jaman hali hii mpaka lini,leo bill imekuja 70 elfu,akati matumizi n ya kawaida kabisa,mwez jana nmelpa 3500 tsh.
     
Loading...