Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UMEGUNDUA NINI KATIKA HIZI picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Dec 16, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,109
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Hapa ni nyumbani kwa Rais mstaafu Mwinyi
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,109
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimegundua Mwinyi si mdini kama JK, na hakuna udini nchini kama jk anavyousimulia!
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hahaaa!!!!!!! Umenikumbusha Ruksa alivyokula kakibao kwa mjamaa mwenye dini yake (let me call him shujaa kwa mujibu wa....)???????????
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kama ni nyumbani kwa mzee ruksa mbona wageni hawajavua viatu!
     
  6. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani, Alhaji Mwinyi kasimamia imani yake (bila viatu kapetini) na wazee wamekomaa na viatu kapetini.
     
  7. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kumbe Mzee Rukhsa amekwenda shule mambo ya art, chekishia ubunifu wa huo mlango, dirisha ni full mninga na chini zulia la kiajemi. Hakika hapo kwenye entrance hall ya nyumba yake pako poa.
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hapa sielewi....imani na kuvua viatu katika kapeti?
     
  9. K

    KIBE JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee alikuwa hana udini huyo hata kidogo. Pia alikuwa anathamini utamaduni wakitanzania cheki hivyo viti full mkongo? Je hivyo viti kama hivyo unaweza kuvikuta kwa jk? Mkapa? Lowasa? Membe? Thubutuuuuu ni full china sofaa
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    kumbe kuvua viatu ni dini?..mbona mimi huwa naingia navyo tu kwenye nyumba zao..
     
  11. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiboko ya Mwinyi ni huyu hapa.

    [​IMG]
     
  12. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hapo kamanda sijui anamppoza nini tena??? Jamaa alionekana bonge la shujaa kwa tukio la kudhalilisha

    Ahsante Kibaraka na nafurahi kuwa wa kwanza kukugongea lisenk la kiibodi
     
  13. B

    Batale JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Nilichogundua mimi ni kuwa kama kama sokisi zako zinanuka usivue viatu ila kama ziko poa vua pia kuna upande wakukaa wanaovua viatu na wale wasiovua.
     
  14. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakuna jipya ninaloliona
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,109
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    haujiulizi kwa nini jamaa wametinga na viatu kwenye kapeti la mwinyi? mbona yeye haaingia na viatu.
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nimegundua wasiovua viatu kwa mwinyi hawapewi juice
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimegundua kuwa hawo wasiovua viatu wana dini tofauti na waliovua viatu. Kwa muislam kuingia nyumbani na viatu ambacho kinaenda choo na kila kona za dunia ni najisi ( I mean the good muslim)

    Ikiwa mimi natia tohara wakiondoka hao jamaa :)
     
  18. masharubu

    masharubu Senior Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao waiovua viatu kwa muheshimiwa nahisi sox zinanuka, pia hivyo viti nadhani alipewa zawadi na magereza ama jkt
     
Loading...