Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umasikini huu utaisha lini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Mar 27, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    uyu mangi mwenzangu sijui anaenda kumalizia chumba chake kimara....ubahili gani huu.
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwa namba za hiyo tukutuku,huyo sio Mangi,ila huo ubahili kiboko,labda anakaa Manzese ya huko kwao, no barabara labda.
     
Loading...