Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ultimate Security na Uchaguzi Mkuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Omutwale, Oct 31, 2010.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika vituo tunavyopita hapa Ubungo tunawakuta FFU, POLISI NA ULTIMATE SECURITY. Hivi hawa ultimate lini wamekuwa rasmi sehemu ya dola?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni miradi ya vigogo wa ccm hiyo...wanagawana hela ya uchaguzi kiaina...uliza baadaye wamelipwa shiing ngapi hao askari, utacheka!
    Lakini kwa vile mwisho wao ni leo, acha wamalizie kujikaanga,watazitapika senti hizo!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ultimate tena jamani si kheri mgambo
     
  4. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mgambo ni part ya dola,soma sheria ya mwenendo wa makosa ya jinai inapoelezea maana ya neneo polisi! sasa ultimate security mmmh!
     
  5. j

    jotamini Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ULTIMATE SECURITY ni kampuni ya muasia Tanil Somaiya, yule anayetajwa kwenye ufisadi wa RADA, uagizaji wa magari ya Jeshi n.k. Kampuni yake nyingine ni Shivacom. Labda amepewa tenda ya kulinda usalama wa kura zenu.
     
  6. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata wangeamua kuwaleta Interpol Mnyika keshachukua jimbo Period!
     
Loading...