Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulevi nooma!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bampami, Mar 3, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Baada ya kulewa chakali na
    rafk yake mpya aliyempata
    bar, mlev akamkarbsha
    rafk mpya akapaone
    kwake, walipofika
    mwenyeji akaanza intro ...unaona makochi
    yale, ni makochi yng, njoo
    jikoni, ..unaona hilo oven
    hilo ni langu, twende
    chumbani.. Unaona hicho
    kitanda, kile changu, na yule mwanamke mzuri
    kitandani ni mke wng, na
    yule jamaa amelala nae ni
    mimi, haya twende store..
     
  2. DarkPower

    DarkPower Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahhahahahahhahahah hiyo safi
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hehehe aiseeee,alidhani anaangalia picha au?
     
  4. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nooma ni ulevi
     
  5. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    wizi wa thread
     
Loading...