Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ule mpango wa kujiandikisha uanachama wa chadema kupitia mtandao umefikia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king11, Dec 24, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati tuliambiwa ya kuwa chadema wataanza kusajili wanachama kupitia mitandao ya simu na website yao je mpangu huu umefika wapi ?
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mpango huo bado upo ingawa utekelezaji wake ndio umekuwa unasuasua.

    Kwa jiji la dsm kuna maelekezo ya katibu mkuu kwa viongozi wa majimbo kuhakikisha wana update database ya wanachama wao(simu na email address) na kuziwasilisha ofisini kwake kabla ya mwisho wa mwaka huu ili kukamilisha mchakato mapema mwaka kesho.
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huu mpango ungerahisisha wanachama kujiandisha wakiwa nje ya nchi. muda umefika kwa cdm kuangalia hili jambo kwa undani ili kuwapa nafasi wadanganyika wanaoishi ugaibuni nafasi ya kuitumikia nchi yao kupitia chama makini cdm
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Vipi na ule mpango wa Chadema TV umefikia wapi?

    Na ule mpango wa kujenga Makao Makuu ya chama nao umefikia wapi?

    Vipi na ule mpango wa kuchangia chama kupitia simu za mkononi nao umefikia wapi?

    Vipi na ule mradi wa Fusso za Chadema walizonunua kwa Mbowe, nao umefikia wapi?
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    We vinakuhusu nini??
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mimi ni Mtanzania mpenda amani...
     
  7. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Please tujitokeze maprograma tusimamie hii kaz lazma Litekelezwe hili.
     
  8. G

    Godwine JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​nadhani huu ni mpango mahususi ambao ukikamilika tu basi utakuwa mwisho wa CCM kwani utawawezesha wanachama wa chadema kuwasiliana kwa haraka na kasi zaidi dhidi ya mbinu chafu za CCM
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    wanipe hiyo project.
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Kupenda amani ndio mpaka uwe mfukunyuku kwenye mambo ya wengine?
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Yote ipo on progress. Hilo la mwisho muulize Nepi
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani we Rtz ni Mpuuzi sana. Kwa kukariri mipango ya vyama vingine hujambo ila kukariri mipango ya Chama chako cha Magamba hata hujishughulishi. Au ndio unatuambia kwamba chama chako kinaendeshwa kwa matukio? Kwamba hakina mipango?
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona maandamano yetu ya Amani ya kule A Town unayapinga kila siku?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    umepiga ganja nini?

    Ile mipango mia moja na saba ya mkulu vipi??
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Kusema ukweli ndio kupiga ganja?
     
Loading...