Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulaya Yaomba Mkopo Kutoka China

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Finest, Oct 28, 2011.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kiongozi wa hazina ya mkopo wa dhamana katika mataifa ya Ulaya yanayotumia sarafu ya Euro Klaus Regling amewasili mjini Beijing,Uchina katika harakati za kuishawishi Uchina kuwekeza fedha katika hazina hiyo.

    [​IMG]


    Fedha hizo zitatumika kuzisaidia nchi wanachama wanaokabiliwa na tatizo la madeni.
    China huenda ikaridhia ombi hili na kuwekeza dola bilioni mia moja katika hazina hiyo. Hata hivyo China imesisitiza kwamba lazima ihakikishiwe kuwa fedha hizi zitalindwa kabisa.
    Viongozi wa mataifa hayo ya Ulaya tayari wameafikiana kuongeza hazina hiyo kwa dola trilioni moja nukta nne.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    This is a Chinese century...

    na sasa mafuta ya Libya watayanyonya kama yao

    China is the superpower tayari.....Obama mwenyewe 'anafyata' mbele ya wachina lol
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dankie kwa info,dah! WADHUNGU kwishney,haya tusubiri tuwaone hawa wacheza kung fu nao wataifanyaje Dunia.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamaa huwa wanazunguka kote lakini wakifika kwa wachina wanafyata kabisa na hivi sasa wanakabiliwa na madeni kweli
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    c ndilo taifa lilotabiriwa kwenye ufunuo na daniel juu ya kukuwa kwake kwa uchumi na kupinga juu ya marekani kutaka kuitawala dunia
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Marekani naye anadaiwa kweli na mchina
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo,kama hata hawa jamaa nao wanadaiwa basi Mchina ndio basi tena au ana mpinzani?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mchina uchumi wake ni wakuuangalia haswa
     
  9. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    watu wanatabiri kuwa mchina atamuovatake us kwenye 2020 but seriously kwa muonekano wangu ni chini ya hapo, hoping 5 years to come. Hata kijesh wako speedy sana hawa watu
     
  10. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ila hawa watu nao siwaamin kabisa wenyewe pesa mbele, hawana tofaut na ndugu zetu wachaga, hata sumu waweza kukupa
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    je wabongo tunajifunza nini katika hili?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tutajifunza kitu gani wakati viongozi wako bbusy kufisadi rasilimali za nchi, shilingi kila siku inashuka Waziri wa Fedha anapiga porojo tu wala hawaji na alternative solution za kuokoa shilingi
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Baada ya miaka 5 kutakuwa na mabadiliko makubwa sana kwenye uchumi hasa wa nchi Asia
     
  14. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Huu sio mkopo, China wananunua Bonds za EFSF. Wanajua uchumi wa EU ukisimama kutakuwa hakuna wa kununua vitu vyao.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanini EU wawashawishi sana China kuwekeza hiyo hazina??
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Acha wachina waendelee, ila nao vijijini ni choka mbaya!! Ama kweli maendeleo ni kitu tofauti kabisa na tunavyochukulia.
     
Loading...