Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulaji wa Mbwa [mlinzi wa usiku]

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by STEVEN ATMIN, May 10, 2012.

  1. S

    STEVEN ATMIN Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hebu waungwana wa JF niambie eti nasikia tetesi WAHEHE wanakula kitoweo kiitwacho mbwa hivi ni kweli au ni hadithi tu.NAOMBENI MAELEZO AKINIFU MIMI KICHANGA WA JF.
     
  2. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ukijua itakusadia nini? Sema aim tukusaidie.
     
  3. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Wachina na wakorea wanakula mbwa,so what?
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nitamu sana nawe jaribisha uone utamu wake!
     
  5. S

    STEVEN ATMIN Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    member wa JF sina niambaya kwa sababu hizi ni tetesi nilizo zisikia kwa mda mrefu sana,nilitaka tu kudhibitisha je kunaukweli wowote hapa?ila bado jibu sijalipata manake wengi wao wamemaindi hii tetesi.Nakama nimewakosea maomba samahani.
     
  6. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hawaitwi mbwa; wanaitwa mbuzi makucha!....haya rekebisha heading kwanza ndio tuchangie
     
  7. N

    Nyuki baby Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teeh! teeh! Nimependa ilo jina wenawe MUHEHE nn?
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watafute wahehe waulize watakujuza au na ww ni muhehe ulokulia mjini so unataka uhakika ili nawe uanze kudumisha mila ya kwenu?
     
  10. S

    STEVEN ATMIN Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
     
  11. Mwitta

    Mwitta Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Ni kwamba Stive, wanao sema ni wale ambao hawakuelewa neno (Madogi) ambapo kwa kihehe ni maharage. Watu walivyosikia neno linavyoishia dog wakajua wanakula mbwa. Wao wanakula Madogi sio Dog.
     
  12. msafiri.razaro

    msafiri.razaro JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Bwalo la Polisi Moshi walishalishwa Mbwa. Kila siku watu walisifia nyama choma nzuri bwalo la polisi, siku moja mchoma nyama alijichanganya, akitoa nyama kwa ajili ya kuchoma akatoa kicha cha mbwa ndipo wateja walipogundua. Jamaa alipata kibano cha hali ya juu mpaka akaconfesi kuwa ilikuwa ni kawaida yake kuwachanganyia nyama ya Umbwa iliapae faida kubwa.
     
  13. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda sehemu Iringa inaitwa Tanangozi, yaani Chuna ngozi (ya mbwa) then u get Mbuzi Makucha kama huna nauli ni PM.
     
  14. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hizo ni hadithi tu za paukwa pakawa, wahehe maharage wanayaita idogi... hivyo kama amekula
    ugali maharage atasema nimekula ugali na idogi....kwa sisi watu wa kuja tunadhani ni mbwa kumbe
    ni maharage. nimekaa sana iringa sijawahi kuona wakila mbwa zaidi ya story tu kusikia kwa watu.
    sawa na ukiwa unaenda tanga utaambiwa vifuu vya nazi vinatembea na kuongea lakini hamna kitu.
     
  15. S

    STEVEN ATMIN Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    asante kwa kunibainisha
     
  16. n

    ncholaus Member

    #16
    Apr 30, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana kilango
     
  17. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,615
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    na huyu anakula nyama ya kichina!?
     
  18. b

    babacollins JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2015
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ana Kijungu
     
  19. kashesho

    kashesho JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2015
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 4,172
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    si wahehe tu watu wengi sana wanakula mbwa wakidanganywa ni mbuthi ha ha ha
     
  20. n

    ncholaus Member

    #20
    Apr 30, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry wakubwa hilo jina nimeandika kimakosa wakat nipo jf nikikuwa nasoma jambo kwe news khs huyu mh nikajimix
     
Loading...