Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli upo wapi kuhusu mount kilimanjaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jodoki Kalimilo, Sep 23, 2012.

  1. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Nikiwa katika pilika za kupigia kura vivutio vyetu nikakutana na paragraph hiyo chini nime-copy kwenye sevennaturalwonders.org kuhusu view ya Mount Kilimanjaro maana japokuwa ninaishi huku kijijini kwetu Itabagumba lakini nimebahatika kuona view ya Mt Kilimanjaro kwa upande wa Himo, ukiwa Soweto Moshi, KCMC, maeneo ya KIA na pia upande wa Arusha, swali langu kuhusu best view ya mlima ni kweli ipo kama hapo nilipo-bold? au mitandao hii kama kawa inatumika kunadi wenzetu pamoja na kwamba umetajwa upo Tz but still ukiwa Kenya utapata view nzuri ya mlima? see below paragraph as according to sevennaturalwonders.org;

    The best view of Mount Kilimanjaro comes from approaching the mountain from the northern Kenya side. The majority of pictures seen in magazines and travel guides feature this view. However, the best way to experience Mount Kilimanjaro is through taking a trek up the mountain
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ya kuwa na mkakati mahususi wa kudeal na wakenya juu ya subotage zao juu ya huu mlima
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Watanzania bado tumelala na hii issue ya MT KILIMANJARO. Wenzetu washatuzidi maarifa, na wanaendelea kutupiga bao. Itachukua muda mrefu kuifanya dunia iamini kama huu mlima upo TZ. Binafsi nimeshabishana sana na wazungu katika safari zangu za Europe, lakini nilishindwa kuwashawishi kama huu mlima upo TZ. Tumechelewa mno.
     
  4. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio manake.Tunaanza na Malawi halafu tutaletewa ishu nyingine ya Kenya sasa hapo mtafuteni mchawi ni nani.Kwani nani aliwawekeeni mipaka ya nchi?Sasa jiulizeni nani atakuja kufuta mipaka yenu na kuwanyang'anya ardhi zenu.
     
Loading...